Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#### รบกวนพี่ๆรุ่นเก่าๆ เก๋าๆ มาช่วยกันเล่า มาช่วยกันรวบรวม ตำนาน ของพันทิปกันหน่อยสิครับ #### ( มาคุยกันสนุกๆนะครับ ) ติดต่อทีมงาน

รบกวนพี่ๆ 1000TiPS ช่วยกันมาเล่าสู่กันฟังให้น้องๆรุ่นใหม่ๆได้รู้ถึงประวัติอันยาวนานของห้องกอล์ฟเรากันหน่อยสิครับ...

หลายๆท่านที่เป็น เซเล็บ เป็น Idol เป็น ตำนาน เป็น มหาชน ที่พวกเรารักและนับถือกัน มีมากมาย สร้างสีสรรและความสุขให้พวกเรากันมากมาย...

ใครนึกถึงท่านใด ใครมีเกร็ดเคล็ดลับ ใครมีเรื่องราวที่กล่าวขานกัน รบกวนมาช่วยกันเล่าสู่กันฟังนะครับ...

อย่าง เงินสกุล วัลลภ , พี่จี๊ด โรงเบียร์  , เดอะดุ่ย กุมารทอง , ตาไมล์ เทพมัจฉา , ท่านราชครูทมิฬ , คุณหมอ กระดูกขัดมัน...

เยอะแยะมากมาย กล่าวไม่หมด มาช่วยกันเก็บความสุขเหล่านี้ไว้นะครับ...wink

จากคุณ : ผมชื่อต้น
เขียนเมื่อ : 13 ก.พ. 55 09:40:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com