Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนบอลเก่า ๆ ห้องฟุตบอลต่างประเทศครับ ขอรายชื่อล็อคอินคุณภาพทั้งที่เป็นตำนานและปัจจุบันให้หน่อยครับ [ย้ายจาก : ฟุตบอลต่างประเทศ] ติดต่อทีมงาน

ผมเองได้เข้ามาพูดคุยในห้องนี้น่าจะไม่เกินปี จากอ่านอย่างเดียว เดี๋ยวนี้ก็มีตั้งกระทู้พูดคุยบ้างแล้ว

ลองเข้าไปพูดคุยหลายห้องแล้ว รู้สึกห้องนี้เป็นห้องที่ตัวผมชอบเข้ามาอ่านมากที่สุด จึงได้เข้ามาพูดคุยบ่อย ๆ

ระยะหลังกิจการที่ดูแลก็มีคนไว้ใจได้มาดูให้ จึงว่างมาก วันนึงอยู่หน้าคอมพ์ตลอดทั้งวัน

ก็พยายามไล่อ่านทุกกระทู้ แต่ก็ไม่ค่อยพออ่าน เพราะไปบางกระทู้ที่ทะเลาะกันซ้ำ ๆ พออ่านเนื้อหาเลยออกมาอย่างเงียบ ๆ

ได้ยินว่ามีชื่อล็อคอินคุณภาพในตำนานหลายต่อหลายท่าน เลยอยากหากระทู้เก่า ๆ มาอ่านดู แต่จำชื่อที่พูดถึงไม่ค่อยได้

หรือเอาล็อคอินคุณภาพในปัจจุบันด้วยก็ดี ทั้งแบบฮา แบบมีสาระ หรือจิกกัดแบบสร้างสรรค์ก็ได้ครับ

เท่าที่เห็นขออนุญาตเอ่ยชื่อ เช่น คุณไทยมุงหรรษา คุณสารานุกรมกัลโช่ คุณmaezono_no7 ฯลฯ

หากมีท่านใดที่ท่านนึกออก ช่วยกรุณาแนะนำให้ด้วยนะครับ จะใช้สมาร์ทเซิร์จหาอ่าน

หรือท่านใดเซฟกระทู้ในดวงใจที่ท่านชอบจะช่วยแปะลิงค์ให้ก็จะขอบคุณมากครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

แก้ไขคำว่า สามาร์ท เป็น สมาร์ท ครับ

แก้ไขเมื่อ 13 ก.พ. 55 20:38:46

จากคุณ : mayerboss
เขียนเมื่อ : 13 ก.พ. 55 20:37:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com