Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จดหมายถึงเฟอร์กี้... ตอน ป๋าไม่น่าเลย ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ท่านเซอร์ อเล็ก เฟอร์กูสัน

ผมอยากเขียนจดหมายถึงป๋าครับ

ในฐานะแฟนผีคนหนึ่ง... สารภาพตามตรงเลยนะครับว่า

ตั้งแต่เกิดมานี่ ผมไม่เคยคิดเลยว่า ทีมแมนฯยูฯ จะต้องลงเล่นฟุตบอลรายการที่ชื่อ ยูฟ่า คัพ หรือ ยูโรป้า ลีกอะไรก็เหอะ

บอกตามตรงครับว่า ผมมองไม่เห็นความภาคภูมิใจตรงไหนเลยกับถ้วยใบนี้

เพราะมันแค่ถ้วยเบอร์สองของยุโรป

หรืออีกนัยนึง มันเป้นแค่ลูกเมียน้อย ซึ่งครั้งหนึ่ง

ผมเคยปรามาสทีมลิเวอร์พูลไว้ด้วยซ้ำ

ที่เขียนมาหาป๋านี้ ไม่มีอะไรมากครับ

ป่าช่วยขนสำรองลงให้หมดนะครับ... นักเตะอย่าง พอล สโคลส์ รูนีย์ ชิชาริโต้

ไม่สมควรลงเล่นรายการนี้เลย...

ถ้าขนสำรองลงมา ได้แชมป์มันก็ภูมิใจ แต่ถ้าป๋าเอาชุดใหญ่ลง

แล้วไม่ได้แชมป์... ผมเจ็บจี๊ดครับป๋า

รักป๋ามาก

จากคุณ : จุ่นน้อย อาร์ทตัวพ่อ
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 55 09:58:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com