Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

// ประกาศ : เชิญชวนลงชื่อเตะบอลกระชับมิตรห้องสนามศุภฯ ครั้งที่3 คืนวันเสาร์ที่10 มีค.นี้ ณ สนาม happy football club ครับ ติดต่อทีมงาน

++++++++++ รบกวนเพื่อนๆที่เปิดอ่านกระทู้นี้แล้ว ช่วยโหวตขึ้นกระทู้แนะนำเพื่อให้ง่ายต่อการประชาสัมพันธ์ให้ทั่วถึงด้วยครับ  ++++++++++

===================================================================================

update รายชื่อผู้เล่นทีม Pantip United  ประจำวันเสาร์ที่ 10 มีค. 2012  เวลา 14.30 น.

1.  yassemo
2.  mung emo reborn
3.  sol_narafc + เพื่อน1คน
4.  คนบ้านฉาง
5.  ห้าจิก
6.  ผู้ชายกับสายฝน
7.  Mostovoi + เพื่อนอีก2คน
8.  ปืนเอก  
9.  Register_AC
10. กิ่งกัลปพฤกษ์
11. สัน  ( yassemo ลากมาเตะด้วยครับ )
12. คนภาคค่ำ
13. คปท61 + เพื่อนอีก1คน
14. Balagon ( บัตรผ่าน )
15. เพื่อนจากเวปสู้สู้ 2คนของคุณคิรัว
16. mafiya
17. jimdonlop +เพื่อนอีก1คน
รวมๆแล้ว = 24 คน

รอ confirm อีกที ???  ( ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงstatus แจ้งให้ทราบด้วยครับ )

1.  ก๋วยจั๊บชามใหญ่ใส่ไส้เยอะๆ  
2.  NINEINLOVE
3.  Nice_Neeteen
4.  คนห้วยขวาง
5.  Hed Question
6.  opptimist
7.  archparty
8.  aun123
9.  Kill11by1pass
10. Manitaya

กองเชียร์

1. The Blister Exists
2. คิรัว

=================================================================================

หลังจากเพิ่งผ่านพ้นการเตะบอลกระชับมิตรของเพื่อนๆสมาชิกพันธิปห้องสนามศุภฯ ครั้งที่2 เมื่อวันเสาร์ที่4 มีค.ที่ผ่านมา ซึ่งผ่านไปได้ด้วยดี มีเพื่อนๆมาร่วมเตะกันอย่างสนุกสนานและอย่างเหนื่อยโฮกเป็นจำนวนกว่า 24 คนเลยทีเดียว
( เยอะกว่าครั้งแรกอย่างเห็นได้ชัด ครั้งแรกประมาณ10กว่าคนเห็นจะได้ครับ )

ดังนั้นตามที่ผมเคยได้แจ้งปชสพ.คร่าวๆในกระทู้เชิญชวนครั้งก่อนแล้วว่า เราจะจัดต่อเนื่อง2เสาร์ติดต่อกันเลยน่ะครับ เพราะบอลลีกไทยอย่าง tpl และ d.1 กำลังจะเริ่มแข่งในเสาร์ถัดไปแล้ว เกรงจะรวมตัวกันลำบาก  จึงขออนุญาตเชิญชวนเพื่อนๆสมาชิกห้องสนามศุภฯ ทั้งคอบอลไทย คอบอลนอก หรือคอกีฬาอื่นๆ ร่วมเตะบอลกระชับมิตร ครั้งที่3 ตามรายละเอียดข้างล่างเลยครับ

####################################################

วันเสาร์ที่10 มีค. 2012
ณ สนาม happy football club   ซอยรัชดา18   ย่านสุทธิสาร  ( ไม่ไกลจาก mrt สถานีสุทธิสารมากนัก )
เวลา 19.30 - 21.30  จองสนาม2ไว้แล้ว  เตะข้างละประมาณ6-7คนครับ
* พยายามมาก่อนเวลาเตะซัก 15-30 นาที จะได้มีเวลาทำความรู้จักกัน วอร์มกันก่อนนิดนึงครับ  หรืออย่างน้อยที่สุดก็มาให้ตรงเวลา1ทุ่มครึ่งก็ยังดีครับ
** สนาม happy football club มี true vision ให้ดูบอล epl คู่ค่ำน่ะครับ  เตะไปด้วย ดูบอลไปด้วยได้เลยครับ

####################################################

พร้อมแล้ว เคลียร์คิวของตัวเองได้แล้ว ลงชื่อในกระทู้นี้ได้เลยครับ  

ปล1.  ฝากโหวตขึ้นกระทู้แนะนำที  ให้อยู่กันให้ยาวๆถึงวันเสาร์เลยน่ะครับ  หุหุ
ปล2. เดี๋ยวขออนุญาตลงชื่อเพื่อนๆที่ลงชื่อไว้ในกระทู้ก่อนและที่ลงชื่อไว้หลังไมค์ไว้แล้วก่อนน่ะครับ  ( แต่ถ้าเพื่อนๆมีการเปลี่ยนแปลงสถานะก็แจ้งเข้ามาอีกทีได้ครับ )
ปล3.  ขออนุญาตประชาสัมพันธ์หลังไมค์ให้แก่เพื่อนๆสมาชิกอีกแรงน่ะครับ  และคนที่ลงชื่อไว้แล้ว ผมจะหลังไมค์ไปขอเบอร์เพื่อนๆอีกที และจะฝากเบอร์ผมไว้ด้วย จะได้ติดต่อกันสะดวกในวันนั้นครับ

* update รายชื่อครับ *
** update รายชื่อครับ **

แก้ไขเมื่อ 10 มี.ค. 55 14:22:02

แก้ไขเมื่อ 10 มี.ค. 55 00:05:10

แก้ไขเมื่อ 09 มี.ค. 55 22:36:26

แก้ไขเมื่อ 06 มี.ค. 55 22:55:41

จากคุณ : yassemo
เขียนเมื่อ : 5 มี.ค. 55 06:54:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com