Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอเล่าถึงประสบการณ์ไปเจอกองเชียร์บังยี วันนี้ครับ ติดต่อทีมงาน

วันนี้พยายามรีบไปให้ทันบ่าย3เห็นว่าจะมีไล่บังยี
พอไปถึงเดินไปหน้าสมาคม ยังไม่มีใครมาเลยไปหาน้ำกินก่อน
กลับมาอีกเห็นมีคนกลุ่มนึงยืนชูป้ายอยู่ แต่เอ๊ะ ทำไมไม่ใช่เสื้่อบอล
พอเดินไปใกล้ๆก็เข้าใจ กองเชียร์มันนี่เอง
มีแฟนบอลบุรีรัมย์ที่อยู่ใกล้ๆผมบ่น  "มันไปเกณฑ์มาจากไหนวะ"
จากนั้นผมเดินมา เห็นรถเบนซ์สีดำเข้ามา มีมอเตอร์ไซค์ตำรวจมาด้วย
เพื่อนผมบอก "มันมาคันนี้แหละ"
ผมก็เลยตามมาดู เห็นหัวมันแว๊บๆ (คิดว่าน่าจะใช่)
แต่ทำไมตอนมอบถ้วยมันหายหัวไปไหนไม่รู้
แล้วตกลงเขามีชุมนุมไล่มันมั้ยครับ นอกจากชูป้ายในสนาม

บอลมันส์มากครับวันนี้ บุรีรัมย์นอนเยอะไปหน่อย สงสัยกลางคืนไม่นอนกัน
กลับมาเสียงแหบเลย ขอตัวไปจิบน้ำมะนาวก่อนละครับ สวัสดี  ^^

จากคุณ : ลูกชายคนที่7ของลูกชายคนที่7
เขียนเมื่อ : 11 มี.ค. 55 21:59:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com