Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

< BNP Paribas Open > < Federer ..vs.. Nadal > ชอบใครครับ ติดต่อทีมงาน

Federer ชนะ (9 คน)
  Nadal ชนะ (13 คน)

40.91%
  Federer ชนะ (9 คน)
 59.09%
  Nadal ชนะ (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 22 คน

นัดนี้  น่าจะเริ่มแข่ง เวลา   7.15 น เช้าวันอาทิตย์ของไทย ครับ

เนื่องจาก ฝนตก    ผมเพิ่งเปิดมาดูสักพักหนึ่งครับ

love

เวลาแข่ง    o2.30  น เวลาไทย คืนนี้ ครับ    เท่าที่ ผม ตรวจสอบเวลาจาก หลายเวป

แฟน เทนนิส เชียร์ ใคร ครับ

wink

เนื่องจาก คู่ รอง นัดแรก  ใช้เวลานานมาก

คู่นี้  ถึงบัดนี้  ก็ ยังไม่เริ่มเล่นกันครับ  @ 4.o7  น ไทย

คาดว่า อีก ไม่เกิน 25 นาที  น่าจะเริ่มเล่นได้ครับ

น่าจะ เริ่มแ่ข่ง   ช่วง  4.15  ........or...........4.3o   น  ไทย ครับ

แก้ไขเมื่อ 18 มี.ค. 55 07:58:51

แก้ไขเมื่อ 18 มี.ค. 55 04:08:37

แก้ไขเมื่อ 17 มี.ค. 55 22:20:49

จากคุณ : samsam
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 55 18:20:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com