Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามแฟน อาร์เซนอล เท่านั้นครับ โหวตกันเลย ติดต่อทีมงาน

แมนยู (59 คน)
  แมนซิตี้ (33 คน)

64.13%
  แมนยู (59 คน)
 35.87%
  แมนซิตี้ (33 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 92 คน

ตอนนี้ พวกเราชาวปืน ว่ากันตามความจริงเราไม่ได้ลุ้น ถ้วย แชมป์แล้ว เพื่อนๆ อยากให้ทีมไหนได้ครับ ระหว่าง สองทีมร่วมเมือง แมนเชสเตอร์
คือ ที่ผมมาตั้งไม่ใช่อะไรนะครับ คืออยากรู้มีใครรู้สึกแบบผมไหม ถ้าเมื่อก่อนยังๆ ก็ไม่อยากให้ แมนยูได้ แต่หลังๆ แต่หลังๆ นาสรี่ มันไม่ยอมจบ จนพาลให้ผมคิดไม่อยากให้มันได้ดีเลยจริงๆ จนเมื่อคืนที่ แมนยู แข่งกับ ฟูแล่ม ทีแรกกะจะนั่งเชียร์ฟูแล่ม แต่ไปๆมาๆ แมนยูชนะ ผมไม่เสียใจแฮะ เลย งงตัวเองว่าอยากให้แมนยู ไม่ได้แชมป์หรือนาสรี่ไม่ได้แชมป์มากกว่ากัน

แต่ผมก็ยังโหวตอยากให้ แมนซิตี้ได้แชมป์อยู่นะครับ

จากคุณ : serendipity333
เขียนเมื่อ : 27 มี.ค. 55 14:21:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com