Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โหมโรง WRESTLEMANIA กับ "100 สุดยอดท่ามวยปล้ำ" จากความประทับใจครับ ติดต่อทีมงาน

วันที่ 1 เมษายน ศึก Wrestle mania รายการใหญ่ที่สุดของ WWE และมีแฟนๆมวยปล้ำติดตามชมกันทั่วโลกก็จะวนมาถึงครั้งที่ 28 แล้วนะครับ เวลาผ่านไปเร็วมาก
โดยส่วนตัวผมก็ไม่ได้ทำงานเกี่ยวกับมวยปล้ำมาสักพักแล้วตั้งแต่ช่องที่ผมทำอยู่ยุติบทบาทลงไปครับ เลยมาเขียนบทความเกี่ยวกับมวยปล้ำดีกว่า คราวก่อนเคยเขียนในเร่ืองของบทเพลงเปิดตัวยอดเยี่ยมไปแล้วได้เสียงตอบรับที่ดีทีเดียวและได้ขึ้นเป็นกระทู้แนะนำ รู้สึกดีใจมากๆครับ คราวนี้เลยคิดว่าจะมาพูดถึงท่ามวยปล้ำบ้างดีกว่า เพราะตั้งแต่ดูมวยปล้ำมาท่าไม้ตายหรือท่านำร่องต่างๆล้วนสร้างความตื่นเต้น ความสนุกให้แฟนๆไม่แพ้เพลงเปิดตัวเลย

วันนี้เลยนำ 100 ท่าที่ประทับใจมาให้ชมกันครับ บางท่าอาจจะดูตลกหรือเพื่อนๆอาจจะไม่ชอบกัน ยังไงมาร่วมกันแชร์ได้เลยนะครับ : ))

จากคุณ : Jushin Liger
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 55 10:29:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com