Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CALCIO ] ผล-ภาพ ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา [ week 35 30-04-2012 ] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พ่อแม่พี่น้อง คอบอลกัลโช่ที่รักทุกท่าน   เด็กผู้ชาย
ร้อนสุดๆ กับอุณหภูมิ 40+ องศา  เพื่อนๆ ดูแลตัวเองกันหน่อยนะคะ

อีกไม่กี่วัน แมทช์ที่ 36 จะเตะนะคะ ในวันอังคารที่ 1 และพุธ ที่ 2
อย่าลืมติดตามชมนะคะ อีกแค่ 3 เกม งวดแล้วววววววววววววววววววววววววว

กระทู้นี้ สมาคมแม่ยกฯ ทำเพื่อความมันของแฟนคลับทุกทีมในลีคกัลโช่  หากท่านใดประสงค์ ภาพ - ข่าว
เยอะๆ อะไรประมาณนี้ ขอได้ฮ่ะ หากพบเจอ เราจะจัดให้เสมอๆ   wink

ข่าวหลัก ภาพส่วนใหญ่ นำมาจากเวบดังต่อไปนี้...
GOAL.com  Fiorentina.it   Gettyimage  Sport.it
Yahoosport  Sky.it  Sport.alice  TUTTO QS.sport
และเวบบอลไทย อาทิ... สยามสปอร์ต   MSN  ballthai.th

ภาพที่ไม่มีลายน้ำ ก็จะนำมาจากเวบที่บอก ถ้ามีลายน้ำ หรืออะไรก็จะคงไว้ให้เจ้าของเดิมนะคะ
ไม่มีการเอาออก เพราะเป็นของผู้อื่น เราแค่หยิบยืมมากระจายเท่านั้น

ช่วงนี้กระทู้เรา เพิ่มมุมเรื่องแปลด้วยนะคะ   wink  โดยคุณ youngsexylovely
แปลเรื่องราว จากหนังสือ "ล้วงลับตับแตก แหกชีวิต กองหน้าเลือดเดือด สลาตัน อิบราฮิโมวิช"  (ถ้าให้ชั้นตั้งชื่ออ่ะนะ ฮี่ ฮี่)
ซึ่งเพื่อนๆ เข้ามาติดตามอ่านกันได้นะคะ รวมไปถึงเพิ่มมุมตุ๊กตุ่นโครินเทียน... กร๊ากก  ไม่ใช่ละ
week ไหนว่าง ก็จะมีไปอิตาลี(ทำไม) ของอิชั้นด้วยนะคะ ว่างก็ทำ ไม่ว่างก็บ้าไปตามเรื่องตามราวค่ะ แหะ แหะ

ขอเชิญเพื่อนๆ หน้าใหม่ หน้าเก่า เข้ามา เขียด ปาด คุย เม้าธ์เกม ฯลฯ กันได้เลยค่ะ
ขอแค่ไม่แขวะกันก็พอแล้ว ช่วงนี้นอกห้องดูดุเดือดมาก นอกจากมวงคู่อาฆาต ยังมีพวกเกรียนทีมอื่น
ยุแยง ยุแหย่ให้เพิ่มปริมาณคู่เดือดกันอีก ถึงอากาศร้อนยังไง ก็อยากให้ใจเย็นกันเน้ออออออออ   ลูกสาว

สกอร์  WEEK 35 ค่ะ

...

จากคุณ : ป้าหนอน
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 55 22:21:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com