Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

****กระทู้หงส์ถึงผี พวกคุณจะเสียใจไปทำไม(wa)ครับ **** ติดต่อทีมงาน

ได้ที่ 2 การมีแต้มเท่ากับทีมแชมป์ แพ้แค่ประตูได้เสีย

ท่ามกลางทีมที่ไม่สมประกอบ นักเตะมองด้วยตาก็รู้ว่าด้อยกว่าเค้าอย่างชัดเจน

ผมว่าทีมที่ต่ำกว่าแมนยูบางทีม ยังมีนักเตะที่ดีกว่าแมนยูเลย

แล้วพวกคุณจะเสียใจไปทำไมวะครับ

เชิดเชิดหน้าไว้ครับ

และให้เกียรติคู่ต่อสู้ รวมไปถึงให้เกียรติตัวคุณเองด้วย

คุณสู้ได้อย่างดีแล้ว ดีเกินคาดด้วยซ้ำ

แมนซิปีนี้พร้อมกว่าเยอะ บางคนอาจจะค่อนแคะว่า ใช้เงินเยอะ  โน่นนี่นั่น บลา บลา บลา

อย่าไปว่าเค้าเลยครับ ทุกทีมคงอยากได้ชีคมาเป็นเจ้าของกันทั้งนั้น

ทุกทีมใช้เงินหมดแหละครับ เพียงแต่ว่า แมนซิใช้ในเวลาอันสั้น และมากมายเท่านั้นเอง

แมนยูเองก็คงอยากได้เงินแบบนั้นมาทำทีมเช่นเดียวกัน

ใจเขาใจเราครับ

สุดท้าย ขอแสดงความยินดีกับแมนซิตี้ครับ คุณเยี่ยมมาก

และขอแสดงความเสียใจกับแมนยูด้วย คุณสู้มาดีแล้วเชื่อผมเถอะ

และสุดท้าย ขอปลอบตัวเอง หงส์กรูทำไมมันห่วยจังฟะ

- -'

จากคุณ : ตอนคุณมองตะวัน ผมมองเจอแต่จัน
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 55 10:32:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com