Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ค่อยๆปั้น....พาเจ้าแสบไปกระทบไหล่..โปรโม(ธัญญากร คลองผา) ที่ BuRaPa GolF ติดต่อทีมงาน

สวัสดีเช้าวันพุธที่ 16 พค.55 น่ะครับ ขอให้วันนี้ท่ากท่านโชคดีน่ะครับ คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา..คิดว่าถูกหวยขอให้ จัดเต็ม!

วันนี้พี่ทอมจะพาน้าๆพี่ๆทุกท่านไปกับเจ้าแสบครับ ไปกระทบไหล่โปร ใน Thailand tour ในรายการ Sigha Pattaya Open ซึ่งจัดที่สนามนี้ ครบรอบ10 ปีแล้ว ลองตามไปดูกันครับ ว่า เจ้าแสบของกระผม เป็นยังไงกันบ้าง เจอโปรแต่ละคนแล้ว มีอาการตื่นสนามไหม

ลองตามไปดูกันครับ

จากคุณ : Pita
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 55 08:29:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com