Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอประนามนักเตะชัยนาท เอฟซี 2 คนครับ ติดต่อทีมงาน

ดูจังหวะเข้าบอลของเบอร์ 7 ในนาทีที่ 1:24 ที่ต้องบอกว่าเข้าบอลได้ "ต่ำช้า" มากครับ

(ต่ำ = เตะโดนขา ถ้าสูงจะโดนท้อง) (ช้า = จังหวะออกบอลไปแล้ว ถ้าเข้าเร็วคือยังไม่ออกบอล)

กับอีกจังหวะในนาทีที่ 2:08 ของเบอร์ 15 อีกเตะซ้ำเข้าไปเต็มๆดอก

แถมจังหวะนาทีที่ 2:20 ของไอ้เบอร์ 7 อีกคนครับ เตะซ้ำคนล้มอีกแล้ว แมนจริงๆ

2 จังหวะแรกโดนแค่เหลือง แต่จังหวะ 3 ไม่โดนใบอะไรเลยครับ จริงๆมันควรเป็นใบแดงทั้ง 2 จังหวะแรกแล้ว

นี่ยังไม่นับจังหวะปัญหาที่ลูกเข้าไปแล้วแต่ทะลุตาข่ายออกมาอีกนะครับ

อยากฟังความเห็นจากท่านอื่นครับว่า 2 จังหวะนี้ควรโดนแดงหรือไม่หรือผมอคติเองเพราะเป็นแฟนเทโร

แต่ขอชื่นชมนักเตะเทโรจริงๆที่เล่นแต่ในเกมส์ ผมนั่งดูยังอยากเอาคืนเลย

รบกวนช่วยโหวตเพื่อให้ท่านอื่นๆได้เห็นหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

---------------------------------------------

Edit : เพิ่มเติม

อยากย้ำอีกทีนะครับ กระทู้นี้ผมระบุชัดเจนเลยว่าอยากประนามนักเตะ 2 คนนี้เท่านั้น อาจรวมถึงกรรมการด้วย

แต่ไม่ได้เหมารวมทั้งทีมชัยนาท เอฟซี นะครับ ถ้านอกจากจังหวะปัญหาเหล่านั้นแล้วเมื่อวานที่ว่าเป็นเกมส์ที่เล่นกันสนุกอีกเกมส์นึงเลยครับ

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ค. 55 14:18:50

จากคุณ : stigmatize
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 55 10:44:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com