Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดิมัตติโอ....โค้ช เชลซี เก่งจริง หรือ? ติดต่อทีมงาน

ผมเขียนชื่อ เค้าถูกป่าวหว่า..อิอิ

คือ ผมมองว่า เชลซี นั้น เรื่อง ตัวผู้เล่นเอา จริงๆ ไม่ได้ ด้อยกว่า ทีมใด ในลีก เลย

ไล่ตั้งแต่ ผู้รักษาประตู ยัน กองหน้า ระดับโลกทั้งนั้น

เพียงแต่ ช่วงโบอาส ผมว่าเตะไล่ โค้ช กันซะ มากกว่า (คหสต.)

พอ โบอาส ออก แล้ว ได้ ดิมัตติโอ วึ่ง น่าจะรู้ปัญหา ภายในดี เลยรู้ว่า ควรทำยังไำง ให้ นักเตะ ทุ่มแรงใจและกาย

เมื่อนักเตะมีใจ + กับความสามารถที่ไม่เคยด้อยกว่าใครมีอยู่แล้ว ทำผลงานออกมาได้ สุดยอดมาก

สุดท้าย ขอแสดงความดีใจกับ The Blue ด้วยนะครับ 2 แชมป์ อิอิ

ปล.ส่วนตัวอยากให้ เค้าได้เป็น ผจก. ตัวจริงเลย พิสูจน์ อีกซักปี ถ้าของ จริง อาจจะได้เป็น "เป๊ป" สไตล์ อิตาลี....อิอิ

จากคุณ : อยากขี่มอไซค์แต่กลัวล้ม
เขียนเมื่อ : 22 พ.ค. 55 08:41:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com