Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ AZZURRI ] ขุนพลอัสซูรี่ ... ภาพซ้อม - เก็บตัวเหล่านักเตะอิตาเลียน ในศึก EURO 2012 [ 21-27/05/55 ] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พ่อแม่พี่น้องคอบอลอิตาลีทุกท่าน ในที่สุด มหกรรมปวดตับแห่งชาติของพวกเราก็มาถึงกันอีกแล้ว  ฮ่าฮ่าฮ่า
ชาวสมาคมแม่ยกอัสซูรินี่แห่งประเทศไทย [ TSSA ] ได้นำเสนอ ผล - ภาพ - ข่าว การซ้อม -การแข่ง
เกร็ดเล็กเกร็ดน้อย ให้เพื่อนๆ ได้ติดตามข่าวกันอีกเช่นเคยค่ะ    f_italy

ซึ่งการแข่งขันคราวนี้ เจ้าภาพจะแบ่งเป็นสองประเทศ คือโปแลนด์ และยูเครน
ก็จะโยกย้ายสนามไปเรื่อย (มั่ว ยังไม่ได้ดูตาราง - สถานที่เลยอ่ะ)
แต่สถานที่ซ้อมก็ยังเป็นคอร์แวเซียโน่ ฟิเรนเซ่ เช่นเคยค่ะ   รักคุณ  

ขอขอบคุณ Zimbio  Yahoosprt tuttoeuropei และอีกหลายเว็บ
ไว้ ณ ที่นี้นะคะ ส่วนใหญ่ ไปจกๆ เค้ามาทั้งนั้น  ลายน้ำไม่เอาออกค่ะ   ลูกสาว

พบป๋าปรันก่อนนะคะ   love  f_italy

จากคุณ : ป้าหนอน
เขียนเมื่อ : 28 พ.ค. 55 05:55:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com