Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยังจำครั้งแรกกันได้หรือเปล่าครับพี่น้อง ติดต่อทีมงาน

เห็นน้องใหม่หลาย ๆ ท่านตั้งกระทู้ออกรอบครั้งแรก
ทำให้นึกถึงครั้งแรกของตัวเองอยู่เหมือนกัน

ผมออกรอบครั้งแรกสกอร์ 156 ครับ มี 1 เบอร์ดี้
ไปกัน 3 คน ตีไป 4 หลุม เพื่อนคนหนึ่งขอตัวกลับก่อน
รั้งไว้ก็ไม่อยู่ ก่อนกลับหันมามองด้วยหางตา "เสียเวลากรูจริง ๆ " แล้วจากไป
อีกคนไม่ยักกะกลับ (เพราะว่าผมไปรับมันที่บ้าน ไงก็ต้องกลับกะผมอยู่ดี" 555+
ตีชอตแรกห่างจากลูกประมาณหนึ่งคืบครับ 555 (อีกที)
หลังจากนั้นใช้เหล็ก 7 ทอยไปเรื่อย ๆ ใครไล่หลังปล่อยแซงหมด
ตีเสร็จกว่าแคดดี้จะรวมคะแนนเสร็จใช้เวลาประมาณ 10 นาที 555
สะใจจริง ๆ บอกว่าตีไม่เป็น ตีไม่เป็นชวนอยู่นั้นแหละ

ใครว่าง ๆ มาแชร์กันได้นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : โย่ _เชียงใหม่
เขียนเมื่อ : 29 พ.ค. 55 13:13:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com