Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนไก่ช่วยเลือก Jacket ของสเปอร์สให้หน่อย เอาตัวไหนสวยจะสั่งซื้อ แล้วปกติต้องเผื่อไซส์ขนาดไหนครับ ติดต่อทีมงาน

แบบที่ 1 สีน้ำเงิน (17 คน)
  แบบที่ 2 สีกลมดำ (7 คน)

70.83%
  แบบที่ 1 สีน้ำเงิน (17 คน)
 29.17%
  แบบที่ 2 สีกลมดำ (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 24 คน

อยากจะสั่งซื้อ Jacket ของสโมสรสักตัว พอดีเค้าลดราคาจาก 50 เหลือ 30 ปอนด์ ตามด้วยอีก 10% เลยสนใจ เพราะอยากได้แจ็คเกตกันหนาว เผื่อเวลาใส่ไปต่างประเทศ  ไปดูในเวบสโมสรมาตัดไปตัดมาเหลือสนใจอยู่ 2 แบบครับ

แบบที่ 1 เป็นสีน้ำเงิน  แบบนี้ดูทะมัดทะแมงดี
แบบที่ 2 เป็นสีกลมดำ แบบนี้ก็ดูขรึมไปอีกแบบ

เลือกไม่ถูกเลยรบกวนเพื่อนๆหน่อย  แล้วก็อีกคำถามครับ ปกติซื้่อแจ็คเก็ตต้องเผื่อไซส์ขนาดไหนครับ ปกติผมใส่เสื้อโปโลไซส์ประมาณ 46 นิ้ว

แต่ไซส์ L =  47-49 นิ้ว  XL = 49-50  นิ้ว  2XL= 51-54 นิ้ว ผมควรเลือกไซส์ไหนดีครับ แค่ L จะใส่ได้ไหม (2XL คงใหญ่ไป) ลังเลระหว่าง L กับ XL ครับ

จากคุณ : mr_spurs
เขียนเมื่อ : 17 มิ.ย. 55 21:00:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com