Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ได้หมายเลขบัญชีมาแล้วครับ.....{แตกประเด็นจาก S12260363} ติดต่อทีมงาน

วันนี้ผมโทรหา..ผู้ช่วย ผจก.อีกครั้ง...
ผม..."ผู้ช่วยเหรอครับ..คุยกับโค้ชอ๊อดหรือยังครับ..?"
ผช...."โค้ชทราบแล้วคะ ท่านได้ให้สัมภาษณ์ขอบคุณไปแล้วนะคะ..."
ผม...."แล้วตกลงให้ผมทำไงครับ...???"
ผช....."ตกลงจะให้จริงๆหรือคะ..???"
ผม....."อ้าว..ไม่ให้ได้ไง..ผมประกาศไปแล้ว 20000 และมีเพื่อนในเวบบร์ดพันทิพอีกหลายคนจะสมทบ.."
         ...เอางี้..ผมโอนเข้ากองทุนสวัสดิการนักกิฬาก็ได้ครับ..โค้ชกับสมาคทฯไปจัดการกันเอง.."
ผช....."ก็ได้คะ...โอนมากองทุนสวัสดิการนะคะ..แล้วเราจะเบิกไปให้โค้ช..."
ผม....."แล้วแต่ทางสมาคมกับโค้ชครับ..."
ผช......"ได้คะ..เดียวดิฉัน sms เบอร์บัญชีไปให้คะ..."

และเมื่อตะกี้เบอร์บัญชีก็มา....

ชื่อ..สมาคมวอลเลย์แห่งประเทศไทย(กองทุนสวัสดิการ)
เลขท่ี 078-2-63202-9
ธนาคารกสิกรไทย สาขาหัวหมาก

ผมจะโอนพรุ่งนี้เช้าครับ..20000 บาท..
และจัดหนักแข่งที่เมืองไทย..ชนะแมทซ์ละ 10000 บาทครับ..
และตามที่ได้พูดไป..จะมอบลูกลอลเลย์ให้โรงเรียนบ้านนอก ..อีกอันนี้ขอทำเสร็จจะมาแจ้งให้ทราบครับ..

ส่วนท่านใดที่ประสงค์จะมอบก็กรุณาโอนไปตามบัญชีนั้นเลยครับ..
และหากอยากให้เพื่อนๆทราบยอดเงินก็หลังไมค์มาแจ้งผมเพื่อแจ้งยอดรวมครับ...
ขอบคุณครับ..

จบแล้วครับ..

จากคุณ : คนอุบล
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 55 21:57:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com