Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้ผมดูสาวไทยจากจอแก้วครับ.... ติดต่อทีมงาน

วันนี้ธุระยังไม่เสร็จ..เลยนั่งเชียร์ที่จอแก้ว..
ดีใจที่กระแสวอลเลย์บอลฟีเวอร์กลับมาเมืองไทย...จนคนล้นสนาม...
และไม่ผิดหวังครับ..สาวไทยยังเก่งเหมือนเดิม..
พรุ่งนี้..แฟนๆคงไปล้นสนามกว่านี้...
ผมตั้งใจว่า..พรุ่งนี้ถ้าไปทัน..คงไปแน่นอนครับ...
เห็นโฆษกสนามประกาศว่า..นายกสมาคมวอลเลย์คือ ท่านสมพร ใช้บางยาง..
นึกว่าใครที่ไหน..ท่านเคยเป็นหัวหน้าสำนักงานที่อุบล..สนิทกันดี...
5555..ยังงี้ท่านผู้ว่า..ผมจ่าย 60000 บาท..ท่านก็ต้องจ่ายด้วยนะครับ...
วันนี้ไปหนึ่งแมทซ์แล้ว..ไม่น่าห่วงครับ..พรุ่งนี้ผมก็คิดว่าน่าผ่านเพราะเราชนะไปแล้ว..
อีกอย่าง..ซอร์เบียก็น่าจะหมดลุ้นแล้ว..คงเอาตัวจริงเก็บไปโอลิมปิค..
อิอิอิ....ผมลุ้นให้ไทยผ่านเมกา...จะได้จ่ายเต็มๆ....ไปเลย...

ครับ...ขอบคุณสาววอลเลย์ไทยที่นำความสุขมาให้คนไทยทั้งประเทศ...

แก้ไขเมื่อ 22 มิ.ย. 55 18:58:36

จากคุณ : คนอุบล
เขียนเมื่อ : 22 มิ.ย. 55 18:16:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com