Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เชิญชวนรวมแชร์ภาพความทรงจำ ประจำ NBA2012 กันคร้าบบบบบ ติดต่อทีมงาน

วัตถุประสงค์ คือ ผมอยากเก็บภาพความทรงจำประจำซีซั่น ที่ทุกคนในห้องบาส ศุภ ร่วมแชร์กันไว้หน่ะครับ
เวลาผ่านไป5 ปี 10ปี กลับมาดูภาพที่รวมรวมไว้ประจำปีนั่นๆแล้ว จะได้ระลึกได้ ว่ามันมีเหตุการณ์ไหน บ้าง ทั้งประทับใจ ทั้งผิดหวัง สมหวัง

ยังไงก็ร่วมกันมาแชร์ด้วยกันนะคร้าบบบบบบ

ปล น่าจะเป็นกระทู้สุดท้ายของปีนี้แล้วสำรับผม เพราะผมก็เข้ามาเล่นแต่ห้องบาสอย่างเดียว ไม่มีบาสดูแล้ว คงไม่ได้เข้ามาแล้ว เจอกันอีกที่คงซีซั่นหน้าแล้วกันครับทุกคนนน

ปล2 ปีนี้เป็นปีแรก ของผมที่เข้ามาเชียร์สดในพันทิพ รู้สึกมีเพื่อนลุ้นบาสด้วยกันเยอะเลย ได้แลกเปลียนมุมมองต่างๆเยอะแยะ

ขอบคุณเพื่อนๆชาวห้องบาสทุกคนคร้าบบบ ที่เคยมีโอกาสแลกเปลี่ยนความเห็นกัน
suatop
visionue
It_Nice
s[l]aY
คนข้างใจ
From_CNX
กะเพราหมูไข่ดาว_ชาดำเย็นแก้ว
12oach
Mr.Feynman
Final_Whistle
เพื่อนร่วมชาติ
jojoja
ซาโนสุเกะ
buajr
รพช.แห่งความสุข
CUA
หมาตามเกวียน
jedi2543
Napat88
Rimgrazer
พุ้งพิ้ง
Kdorn75
ก็แค่มนุษย์
โอ๊ยเจ็บ
DangDame
เหวเห้ว
Baby Kangaroo
nongpreawza
jma
อยากขี่มอไซค์แต่กลัวล้ม
BallFreak
[k]atalan
Top27
incubusboyd
สมัครผ่านภายในครั้งเดียว
ซูกัสเหลียง
และลืมไม่ได้เจ้าของกระทู้เชียร์สด ประจำ Playoffs ปีนี่คุณ lovelypriest
และน้า Romancini ด้วย หายหน้าหายตาไปเลย ปีหน้าหวังว่าน้าคงกลับมานะ
และท่านอื่นๆอีกมากมาย

เจอกันใหม่ซีซันหน้า ครับ ผมจะกลับมาพร้อม CELTIC ที่สมบูรณ์กว่าเดิม(รึป่าว) อิอิ

แก้ไขเมื่อ 23 มิ.ย. 55 01:09:53

จากคุณ : Colorless Cotton Candy
เขียนเมื่อ : 22 มิ.ย. 55 23:11:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com