Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมื่อคืน ไม่รู้มีใครเป็นเหมือนผมป่ะ จะหาว่าบ้าก็ได้นะ ติดต่อทีมงาน

จากแมตช์ เยอรมัน เมื่อคืน พอจบเกม ผมนั่งน้ำตาปริ่มๆ พอจบเกม มันเจ็บใจมากไม่รู้ซิ  โดนลูกแรก ไอเราก็ยังพอมีหวัง พอโดนลูกที่สอง ในใจลึกรู้เลยว่า Impossible มากๆ ที่กลับมาทวงอิตาลี 2 เม็ด แถมกองหลัง ก็เหวอยังไงพิกล

อิตาลี เขาบีบเพรสซิ่งเร็วแทบจะไปกันไม่เป็นเลย ยอมรับว่าของเขาดีจริงๆ ไม่รู้ว่าแฟนเยอรมัน เป็นแบบผมหรือเปล่า ทำไมเวลาเราเจออิตาลี แม้ว่าในวันที่ฟอร์มก็ถือว่าดีมาเรื่อย แต่ก็ยังไม่สามารถเอาชนะเขาได้ ก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน ผมยอมรับ ผมผิดหวังมาก

คือแบบรู้ว่าพยายามสู้แต่ในใจมันขัดแย้ง สู้ไม่ได้ รู้สึกเจ็บใจมาก ทำให้ผมนึกถึง นัดชิง UCL ที่ ยูไนเต็ด เจอ กับ บาร์ซ่า คือ เชียร์ ยูไนเต็ด มันอึดอัดไปหมด เราเจ็บใจที่ทำอะไรเขาไมไ่ด้เลย ทำไมต้องเป็นแบบนี้

ผิดหวังมาก แต่ก็ยินดีกับอิตาลีครับ ไม่เข้าใจทำไม เราสู้อิตาลี ไม่ไ่ด้เลยสักครั้ง

จากคุณ : Bierhoff
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 55 10:32:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com