Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เธอสวยยยยย...... ทุกนาทีที่ได้สัมผัส ติดต่อทีมงาน

เธอสวยยยยย...... ทุกนาทีที่ได้สัมผัส
เหมือนว่าเธอคือคนพิเศษที่ฉัน นั้นรอมานาน
ที่ฟ้าให้เราเจอกัน ให้ฉันได้พบเธอ

วันนี้เป็นวันที่ฉันมีความสุข เหลือเกิน
จะขอจนจำแม๊ตนี้ไปตลอดกาล โดยเฉพาะ
เซต 3    34-32 ไทยชนะ ใจไม่แกร่งพอ
ทำไม่ได้แน่ ฉันรักพวกเธอ WE ARE THAILAND

ขอขอบคุณวอลเล่ย์บอลหญิงทีมชาติไทยที่ทำให้
พวกเรามีวันนี้ ขอบคุณจริงๆค่ะ

ปล.เพิ่มเติมเพลงค่ะ อิอิ

แก้ไขเมื่อ 29 มิ.ย. 55 22:25:12

จากคุณ : june_ju
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 55 22:24:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com