Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ จัดเต็ม ] ความน่ารัก Hui RuoQi ( ฮุ่ย รั่ว ฉี ) ...... i Am Number 4 ( Volleyball China ) ติดต่อทีมงาน

[ จัดเต็ม ] >> ความน่ารัก Hui RuoQi ..

ต้องออกตัวก่อนเลยครับ ว่าเพิ่งรู้จัก Hui Ruoqi จากรอบสุดท้าย World Grand Prix 2012( หนิงโบ,ประเทศจีน )

สาเหตุมาจาก .. ตอนแรกๆก็ดูผ่านๆตานัดไทยพบจีนแล้วมาสะดุดตาความสูงและความขาว ของผู้เล่นจีนหมายเลข 4 ครับ

ดูจากชื่อที่ปักลงเสื้อคนนักกีฬา คือ  Hui R. Q. ก็เลยอยากรู้ว่าชื่อเต็มๆเธอชื่ออะไร ก็เลยเข้า Google ครับ พิม์เข้าไป Hui R. Q.

จนเจอว่า ชื่อจริงๆของเธอ คือ Hui Ruo Qi ( ฮุ่ย รั่ว ฉี ) แต่มันไม่จบแค่ชื่อสิครับ เขาไปเจอรูปเธอมากมาย
เหมือนติดอยู่ในเข้าวงกตหาทางออกไม่เจอ ออกจากหน้าจอคอมอีกที่ก็เกือบเช้า 555+

มีกระทู้นึงถามถึงเรื่องผู้เล่นจีน ผมก็เลยเอารูปน้อง Hui RuoQi ลงไปมีคนถูกใจเยอะพอสมควร

มาวันนี้ !! เลยขอจัดเต็ม ความน่ารัก Hui RuoQi  ....

ปล. ยังรักและเชียร์สาว วอลเลย์บอลทีมชาติไทยเหมือนเดินนะครับไม่เปลี่ยนแปลง 555+ ..

จากคุณ : achicacura
เขียนเมื่อ : 4 ก.ค. 55 17:00:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com