Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เจอแบบนี้ต้องฝึกขันติสินะ(แฟนอิตาลี) ติดต่อทีมงาน

จากการค้นหาชื่อของมนุษย์คนนี้>>>swedishNO.1

1: S12339528 "ป๋าครัฟฟ์" ชู "โรมาริโอ" สุดยอดที่สุดที่เขาเคยคุม   
... 
อืมนะ @@@ ไอ้หมาเลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@    <<< swedishNO.1
#2 อะไรของเมิงครับ    <<< Number. Ten
สไตล์การเล่น ของโรมาริโอ เป็นต้นตำรับของการเล่นที่เรียกว่า สไตล์พักบอล ขาเขาจะแข็งแกร่งมาก ... 

2: S12339460 "Silva" เล็งต่อสัญญาใหม่กับ เรือ หลังปัดซบ "มาดริด"   
... เลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@ -------------------------------------------------------------    <<< swedishNO.1
ช่วงอยู่บาเลนเซียถึงดูมั่ง ไม่ดูมั่ง ก็ไม่คิดว่าซิลบาจะพัฒนามาขนาดนี้เหมือน... 

3: S12339399 ::: โรนัลโด้ จะมาเที่ยวเมืองไทยวันจันทร์นี้   
... 
เพิ่งกลับมาจากเที่ยวฝรั่งเศสก็มาไทยต่อเลย กร๊าก    <<< swedishNO.1
... -------------------------------------------------------------    <<< swedishNO.1
ไปพักที่เกาะยาวน้อย    <<< akesamui (akesamui)
คห7 สงสัย... 

4: S12339129 แฟนบอลเตรียมกรี๊ด!! &#8242;โรนัลโด้&#8242; ควง &#8242;ซาอิค&#8242; เที่ยวภูเก็ต 10 วัน   
... 
เพิ่งกลับมาจากเที่ยวฝรั่งเศสก็มาไทยต่อเลย กร๊าก    <<< swedishNO.1
คงจะได้เข้าใกล้หรอกนะการ์ดจัดเต็มแน่.....แต่ไปเที่ยวภูเก็ตช่วงนี้ก็ดี....หลังจากมีข่าวลบๆที่นั่นเรื่องนักท่องเที่ยว    <<< atk

5: S12338704 ทีมชาติบราซิลชุดปัจจุบัน กับทีมชาติอังกฤษชุดปัจจุบัน แข่ง 10 นัด ใครจะชนะมากกว่ากัน   
... 
อังกฤษอันดับดีกว่าไอ้หมาเลี่ยน อิอิ ชอบๆ    <<< คนทุจริตไม่มีวันเจริญ (swedishNO.1)
อิตาลีเวลาอุึ่่นเครื่องชอบเล่นเหมือนไม่ทุ่มเทครับ ผลอุ่นเครื่องเลยห่วยแต่พอมาทัวร์นาเม้นท์ใหญ่ๆก็อย่างที่... 

6: S12338703 จาก Anelka สู่ RVP   
... 
อืม วุ่นวายจริงทีมนี้ @@@ ไอ้หมาเลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@    <<< swedishNO.1
อองรีย้ายมันคนละเรื่องนะ ตอนนั้นเวนเกอร์ก็จะออกด้วยซ้ำ ช่วยไปอ่านประวัติก่อนพิมพ์ตามความคิดตัวเอง    <<< Elef

7: S12338569 <<<< ตอนนี้คุณ "ให้อภัย" กับ "นักฟุตบอลทีมชาติเกาหลีใต้" ชุดบอลโลกปี 2002 แล้วหรือยัง !!!{แตกประเด็นจาก S12325288}   
... 
มันไม่เกี่ยวกะคนไทยเลย - -" @@@ ไอ้หมาเลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@    <<< swedishNO.1
:-)ยยยยย    <<< Reina Uguu~
อะไร    <<< howmuchiluvu99
ค.ห. 16 ครับ ถ้าทำได้หมอคงเก่งมากๆเลยครับ เพราะโดนต่อยจนเละ ... 

8: S12338567 Liverpool เสียประตูน้อยเป็นอันดับ 3 ของตาราง คุณให้เครดิตใคร   
... 
โค้ช @@@ ไอ้หมาเลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@    <<< swedishNO.1
แต่เสียแต่ละลูก เกินทำใจนะ -*-    <<< น้ำตาจากสวรรค์

9: S12338354 "ตำนานปืน" ขึ้นแท่น ผอ เทคนิค "Ajax"   
... 
ข่าวเยอะจริงโว้ย ตามตอบไม่ทัน คิคิ @@@ ไอ้หมาเลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@    <<< swedishNO.1

10: S12338232 ลืมไปก่อน !! "Demba Ba" ย้ำ ยังไม่ย้าย   
... 
หล่อเลือกได้ 55 @@@ ไอ้หมาเลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@    <<< swedishNO.1
ฝันจะไปมาริด นั่นซิสเซ่ครับ ไม่เซ็นตัวเด็ดๆซะที รอลุ้นอยุ่    <<< Berbazys

11: S12338171 ปืนเฮ !! เซา เปาโล ยืม "Denilson" ต่ออีกปี   
... 
555555555 @@@ ไอ้หมาเลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@    <<< swedishNO.1

12: S12338164 Lukas Podolski !! ถามจริง เก่งไหม ?   
... 
เกรด B+ @@@ ไอ้หมาเลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@    <<< swedishNO.1
ผมชอบเวลาเค้ายิง มันเต็มข้อดี    <<< ~CeZiiL of FlyingDutchMan~
ถ้าไม่มีดี เลิฟคงไม่ส่งลงเรื่อยๆหรอกนะครับ ทีมชาตินะครับ ส่งคน... 

13: S12338065 New arsenal บางทีอาจจะ   
... 
555 @@@ ไอ้หมาเลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@    <<< swedishNO.1
คห 8 ผิดกระทู้รึเปล่าครับ    <<< นัทนะจ๊ะ

14: S12337907 ***มอง RVP ในแง่ร้าย***   
... สโมสร ทุ่มเท ไม่หิวเงิน ไม่ย้ายแน่นอน เป็นไงล่ะ @@@ ไอ้หมาเลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@    <<< swedishNO.1
ไปเลยกากมาก เทียบความเสียดายแล้วยังเสียดายน้อยกว่าตอนคานูย้ายอีก    <<< aell
#28 อย่าเปิด... 

15: S12337331 ++++คนที่ติดจาน TRUE ดู พรีเมียร์ กันครบทุก คู่เปล่าครับ อยากติดบ้างต้องเอา แพ็คเกจ ไหนครับ   
... 
ถ้าดูทุกคู่ได้เนี่ยไม่ธรรมดาแน่นอน 55 @@@ ไอ้หมาเลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@    <<< swedishNO.1
ถ้าติดทุยเพื่อดูบอล EPL อย่างเดียว บอกได้คำเดียวว่าไม่คุ้มกับเงินที่จ่ายไปตั้ง 16xx หรอก... 

16: S12336842 ปฎิวัติวงการลูกหนัง..ฟีฟ่าอนุญาตให้ใช้กล้องตรวจประตูและฝังชิปในลูกบอล   
... 
เยี่ยม ! @@@ ไอ้หมาเลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@    <<< swedishNO.1

17: S12336279 [[ กระทู้แฟนปืน ]] ข่าวล่า ใกล้ปิดดีล RVP ตกลงย้ายซบม้าลาย Juventus   
... 
นายคนนี้ตกอับแล้วเหรอเนี่ย 8 ล้านปอนด์ กร๊ากๆ ไปตกอับที่ลีกป่าช้าอีกต่างหาก กร๊ากก    <<< swedishNO.1
คห.1 , คห.8 เขายื่นมากกว่าข้อเสนอเดิม อีก 8 ล้าน ไม่ใช่หรือ ข้อเสนอเดิม ( xx ล้าน) + 8 ... 

18: S12336008 โรบิ้น การที่ทีมเราซื้อกองหน้าเกรดเอมาสองตัว ก่อนทีมชาวบ้าน มันไม่ทะเยอทะยาน?   
... 
กระทู้ระบายสินะ 55 @@@ ไอ้หมาเลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@    <<< swedishNO.1

19: S12335703 คลิป "ร็อดเจอร์ส" นำลูกทีมหงส์แดงลงซ้อม ครั้งแรกของซีซั่น   
... 
แค่ซ้อมถึงกับต้องถ่ายคลิป เว่อร์ @@@ ไอ้หมาเลี่ยนโดนยำนัดสุดท้าย สะใจวะ @@@    <<< swedishNO.1
บางความเห็นก็น่ากระโดดถีบปากเนาะ...16 เป็นต้น    <<< supermadz

20: S12335662 เอเยนต์ของ อเลสซานโดร เดลปิเอโร่ ตัวจริงคือพี่ชายของเค้าเองนะครับ   
... 
ว้า เสียดาย อยากให้มาจมปลักที่ไทย    <<< swedishNO.1
ส่วนตัวก็แฟนป๋าอ่ะนะ ไม่เคยคิดเลยครับว่าป๋าจะมาเมืองทอง จริงๆนะ    <<< +One Side Love+
เค้าบอกว่า สปอร์ตฟอร์ม ส่งตัวแทนมาไม่ใช่หรอครับ    <<< Aprendido

???

จากคุณ : dangx333
เขียนเมื่อ : 7 ก.ค. 55 14:37:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com