Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ VALENCIA CF ] ++ Valencia CF News Update [18-07-2012] ... Summer Camp en Germany [16-25/07/2012] ++ ติดต่อทีมงาน

ค้างคาว Buenas tardes, los Amigos !! love สวัสดีพี่น้องทุกท่านค่ะ ค้างคาว

บ้านค้างคาวกลับมาอีกครั้งในช่วงปิดเทอม เนื่องจากเด็กๆของเราตอนนี้ก็ไปเข้าค่ายฤดูร้อนกันแล้วก็เลยมาอัพเดตกันสักนิด
ปีนี้เราไปเข้าค่ายกันที่ เยอรมัน ค่ะ รักคุณ ต๊ายยย~ ไฮโซว์นะนี่ haha ซึ่งก็จะมีเกมเฟรนลี่ที่นี่และที่อื่นๆตามมา

กระทู้นี้ก็อัพเดตข่าวสารกันเหมือนเคย แต่ไม่ได้มีเรื่องการโยกย้ายเหมือนกระทู้ก่อน
เพราะหลังจากที่โบกไปทั้งหมดในกระทู้ที่แล้ว ก็ยังไม่มีใครย้ายเข้าหรือย้ายออกเพิ่มอีกเลยอ่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า

สำหรับเรื่องการโยกย้ายก็คงไม่พูดซ้ำนะฮะ รายละเอียดทั้งหมดติดตามได้ที่กระทู้เดิมค่ะ
ซึ่งมีทั้งเรื่องของสัญญา และบทสัมภาษณ์ต่างๆ รวมถึงจดหมายอำลาของ ริซซี่ และ พี่โทปาล ด้วย T^T
(อ่านจดหมายของสองคนนี้แล้ว ขี้แง ทุกทีอ่ะ มีแปลไว้ในกระทู้เก่านะคะ)

แล้วก็ ตารางแข่งขันฤดูกาล 2012/2013 ก็ออกมาแล้วนะคะ เกมเปิดฤดูกาลของเราเป็นเกมเยือนค่ะ และต้องไป เบอนาเบว อ่าาา~
เจอ เรอัล มาดริด ในเกมเปิดฤดูกาลเนี่ยนะ!! >_< แถมไปเยือนอีกอ่ะ
(ไม่แค่นั้น เกมที่สาม พบกับ บาร์เซโลนา อีกตะหาก แหม่ะ ใครจับฉลากนิ อยากรู้จริงๆ)
และในเกมที่เจ็ด จะเป็นดาร์บี้แมทซ์ พบกับ พี่เลบันเต้ ค่ะ ค้างคาว

แต่ก็ดีค่ะ เล่นมันตั้งแต่เกมแรกๆนี่แหล่ะ ดีกว่าไปเจอกันตอนหลังๆ เหอ เหอ

ในวันนี้ เราจะมาพูดถึงเรื่องค่ายเยาวชน เอ๊ย ค่ายค้างคาวฤดูร้อน กันค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า ติดตามรายละเอียดได้ด้านล่างนะคะ wink

ส่วนใหญ่ก็มีแต่รูปนะคะ (ทำยังกับเคยมีอย่างอื่น?) งานถนัดของแม่ยก เรื่องสาระอย่าถามหาเชียวหล่ะเธอ 5555

Credit: เวปหลัก twitter/facebook valenciacf , superdeporte , lasprovincias , xtratime , levante-emv , daylife , and others 

Thank you very much for all !!~ ลูกสาว

Muchas Gracias a todos !!~ ลูกสาว

Amunt Valencia !! ค้างคาว

จากคุณ : yokoyuki
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 55 19:19:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com