Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมื่อไรจะมี BANGKOK OLYMPIC กับเขาบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

ผมกลัวจะตายก่อนได้เห็นมันครับ ตอนนี้อายุ 23 ปีแล้ว อยากทันรับรู้ว่าอย่างน้อยครั้งหนึ่งประเทศของเราก็เคยเป็นโฮสกับเขาบ้างเหมือนกัน พิธีเปิดเมื่อคืนแม้มีช่วงน่าเบื่ออยู่บ้างแต่ก็ขนลุกมาก โดยเฉพาะตอนเปิดตัวสัญลักษณ์และชอบไอเดียในอะไรหลายๆอย่างสุดๆ ทั้ง David(โคตรหล่อโคตรเท่ พรอพกับฉากและการถ่ายทำอลังการมาก),James Bond,or The Queen เป็นต้น แสงสีเสียงดนตรีก็อลังการมาก มันสวยมากอะ ชอบการออกแบบของสนามด้วยครับ สวยมาก แต่ถึงยังไงก็แล้วแต่ จขกทก็ชอบของจีนมากกว่าในระดับหนึ่ง เพราะอันนั้นละสายตาไปไหนไม่ได้เลยครับ ชื่นชมชาวจีนมาก คนไทยเชื้่อสายจีนอย่างผมงี้ขนลุกซู่ ภูมิใจแทนคนจีนมากๆ แล้วเมื่อไรจะถึงตาของประเทศของเราบ้างครับ 555

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ค. 55 17:46:18

จากคุณ : Keichun
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 55 17:42:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com