Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมโทรไปที่ฝ่ายรายการของช่อง7 แล้วครับ เรื่องถ่ายทอดสดแบดมินตัน ติดต่อทีมงาน

ผมพยายามใจเย็น รอจนจบข่าว แต่กลายเป็นมีละครต่อซะงั้น

ทนไม่ไหวแล้ว เสิร์ชหาเบอร์โทรช่องเจ็ดจาก Google  แล้วโทรไปที่ฝ่ายรายการ

คนรับสายก็ชักแม่น้ำทั้งหลาย อ้างไปถึงข่าวต่างๆ  ผมจึงบอกว่าพี่ครับ  ตอนนี้ข่าวจบหมดแล้ว แต่เป็นละครต่อนะครับ กว่านักกีฬาไทยจะมาได้ถึงขนาดนี้ เราไว้ดูละครกันวันอื่นก็ได้มั้งครับ

พี่แกบอกว่า ต้องไปถามทีวีพูลเอาเอง เพราะทีวีพูลเป็นคนจัดเวลามาอย่างนี้
มีอะไรต้องโทษทีวีพูล

ผมถามว่า พี่มั่นใจนะครับ เพราะผมจะโพสลงเว็บพันทิพ  เพื่อนสมาชิกจะได้ถล่มกันถูกตัว

พี่เค้าว่า มั่นใจครับ

เอ้า พี่น้อง  ใครมีข้อมูลอื่นมากกว่านี้ ชี้แนะด้วยครับ  จะได้ถล่มกันให้ถูกหน่วยงาน

เซ็งจริงๆ ทีวีไทย

จากคุณ : จอมเทคนิค
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 55 20:38:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com