Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ VALENCIA CF ] ++ Valencia CF News Update [06/08/2012] .. VCF Indonesia Tour .. Indonesia - Valencia CF [04/08/2012] ++ ติดต่อทีมงาน

/ค้างคาว Buenas tardes, los Amigos !! love สวัสดีทุกท่านค่ะ ค้างคาว

ช่วงนี้ฝนก็ตกกันทุกวัน อย่าลืมรักษาสุขภาพกันด้วยนะทุกท่าน ใกล้เปิดฤดูกาลแล้ว เดี๋ยวไม่มีแรงดูบอล wink

แม่ยกกลับมาอีกแล้วตามฤกษ์ขยัน(??) ช่วงสัปดาห์ที่ผ่านมา เด็กๆค้างคาวของเราได้ไปทัวร์ อินโดนีเซีย กันมาค่ะ รักคุณ

มีเกมอุ่นเครื่องกับ ทีมชาติอินโดนีเซีย ไปเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ผลก็คือ เด็กๆเราเอาชนะไปได้ 5-0 ค่ะ >_<

ช่วงนี้ก็ยังไม่มีข่าวคราวก่อนย้ายทีมอะไรเพิ่มเติม ยังคงเป็นหน้าเดิมๆที่ได้เห็นกันอยู่แหล่ะนะ

กระทู้มีแต่ภาพเช่นเคยค่ะ ติดตามกันได้ในกระทู้เลยนะคะ รักคุณ

Credit: เวปหลัก twitter/facebook valenciacf , superdeporte , lasprovincias , xtratime , levante-emv , daylife , and others 

Thank you very much for all !!~ ลูกสาว

Muchas Gracias !!~ ลูกสาว

VCF Indonesia Tour !! ค้างคาว

จากคุณ : yokoyuki
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 55 19:58:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com