Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอสารภาพ !! ไม่กล้าดูถ่ายทอดสด เทควันโด ไทยแข่ง จริงๆ ... ติดต่อทีมงาน

ขอสารภาพ !! ไม่กล้าดูถ่ายทอดสด  เทควันโด  ไทยแข่ง จริงๆ...

คือ ดูกีฬามาหลากหลายมาก รับความกดดันต่างๆ ได้อย่างสบายๆ แต้มดิวลูกปิดแมทช์ก็กล้าดู ..

แต่มาดู เทควันโด ไทยแข่งแล้ว ยอมรับเลยครับ กดดันจริงๆ .. ( กลัวหัวใจวายตาย 555+ )

มันเป็นกีฬาที่ผู้มีคะแนนนำ สามารถแพ้ได้เสมอเมื่อโดนเตะหน้า
เหลือสัก 5 วิ นำอยู่ก็แพ้ได้

มันปรับความรู้สึกจากผู้(จะ)ชนะ มาเป็น ผู้แพ้ ไม่ทันจริงๆ

ดีใจด้วยครับ Chanatip Sonkham ของไทยเราชนะแล้ว ผ่านไปรอบ 4 คนสุดท้าย !!

ถ้ารอบต่อไปชนะเข้าชิงมีเหรียญกลับบ้านแน่นอน แต่ถ้าแพ้ยังมีโอกาสได้ ชิงเหรียญทองแดง ..

สู้ๆๆครับ นักกีฬาไทย ..

จากคุณ : achicacura
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 55 22:55:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com