Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกี่ยวกับข่าวตีโต้ อยากให้ทุกคนมีวิจารณญาณในการรับข่าวมากขึ้นค่ะ ติดต่อทีมงาน

จากหลายๆกระทู้แล้วเห็นด่าตีโต้กันรุนแรงมากค่ะ

บางที ข่าวมันเขียนรุนแรงโอเว่อร์กว่าที่เป็นความจริงมากๆนะคะ

ตัวสร้างเรื่องราวใหญ่โตก็นักข่าวทั้งนั้น หาเรื่องมาให้คนดราม่าเล่น

คนก็หาเรื่องสนุกมาแจมดราม่ากันใหญ่

อย่างที่เห็นบางคอมเม้นบอกว่า อยากไปจีบนักกีฬาสาวรัสเซีย อะไรนั่น

ก็ไม่เป็นความจริงอะไรอย่างที่ข่าวเขียน ได้ไปเห็นที่ตีโต้พูดถึงข่าวนั่นหรือยังคะ ?

อยากให้ไปเห็นไปอ่านความคิดของตีโต้ด้วยเหมือนกัน เขาไม่ใช่คนเกรียนไร้มารยาทแบบนั้นนะคะ

กว่าจะมาตรงนี้ได้เขาพยายามมาเยอะมากๆเหมือนกัน

เห็นทีไร ชาวPantip ชอบไหลตามกระแสน้ำกันทุกที  เห็นเขาด่า ก็จะด่ากันแรงขึ้นเรื่อยๆ มันไม่ยุติธรรมกับคนโดนด่าเลยค่ะ เพราะคุณทีด่าอาจจะยังไม่เคยได้รู้จักกับเขาเองเลย

ขอบคุณมากค่ะ :)

จากคุณ : ข้ามเมฆ
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 55 23:02:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com