Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CALCIO OGGI ] สรุปข่าว ซื้อ-ขาย -ความเคลื่อนไหว-กอสซิป ทีมต่างๆในกัลโช่ ต้นเดือนสิงหาคม ... [ 12-08-2555 ] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พี่ๆน้องๆ คอกัลโช่ที่รักทุกคน
หวังว่าวันแม่ที่กำลังจะผ่านไป เพื่อนๆ คงได้ทำอะไรเพิ่มความทรงจำที่ดีต่อคุณแม่กันนะคะ   ลูกสาว
ส่วนตัวแล้ว อิชั้นไม่ได้อยู่กับแม่ค่ะ เพราะว่าแม่ทิ้งบ้านทิ้งช่อง ไปอยู่กับลูกชายคนเล็กเกือบสิบปีแล้ว
ตอนแรกก็ว่าไปเลี้ยงหลาน(คนแรก)ชั่วคราว ไปๆมาๆ อยู่ถาวรไปแล้วค่ะ เลยอดกตัญญูเลยอ่า
ใครที่อยู่ใกล้แม่ หรือมีช่องทางกตัญญู ก็ทำกันเผื่อเดี๊ยนด้วยนะคะ   love

วันนี้ขอเสนอข่าวรายทีม  เท่าที่ทราบ ไปจนถึงข่าวตลาดซื้อขายล่าสุด ต่อเนื่องจากกระทู้ก่อน
และผลการแข่งขันระหว่าง นาโปลี - ยูเวนตุส โดยทีมงานแม่ยก จะร่วมเสนอคดีของยูเวนตุส
ภาพ - ข่าว จากทีมอื่นๆ ให้เพื่อนๆได้ชมกันค่ะ

วันนี้ขอใช้พื้นที่  น้อมถวายพระพร สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิตต์พระบรมราชินีนาถ ค่ะ   ลูกสาว

จากคุณ : ป้าหนอน
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 55 22:21:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com