Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

//++ EPL คิดว่าใครจะเป็นดาวซัลโวปี้นี้ครับ ++// ติดต่อทีมงาน

RVP เจ้าของตำแหน่งเดิม (13 คน)
  Rooney รองดาวซัลโวปีที่แล้ว (5 คน)
  Kun ดาวซัลโวประจำทีม ซิตี้ (10 คน)
  Balotelli กองหน้าอินดี้ (3 คน)
  Podolski กองหน้าตัวใหม่ค่ายอาร์เซน่อล (6 คน)
  Saurez ศูนย์หน้าฟันจอบแห้งลิเวอร์พูล (16 คน)
  Torres ไอ้หนุ่มผมสวย (10 คน)
  Other ม้ามืดที่ไม่คาดคิด (4 คน)

19.40%
  RVP เจ้าของตำแหน่งเดิม (13 คน)
 7.46%
  Rooney รองดาวซัลโวปีที่แล้ว (5 คน)
 14.93%
  Kun ดาวซัลโวประจำทีม ซิตี้ (10 คน)
 4.48%
  Balotelli กองหน้าอินดี้ (3 คน)
 8.96%
  Podolski กองหน้าตัวใหม่ค่ายอาร์เซน่อล (6 คน)
 23.88%
  Saurez ศูนย์หน้าฟันจอบแห้งลิเวอร์พูล (16 คน)
 14.93%
  Torres ไอ้หนุ่มผมสวย (10 คน)
 5.97%
  Other ม้ามืดที่ไม่คาดคิด (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 67 คน

เนื่องจากวันนี้จะเปิดฤดูกาลแล้วครับเลยมาตั้งโหวตกันเล่นๆหน่อยนะ

ในปีนี้หลายทีมเสริมตัวได้โหดมาก
แต่อยากถามว่า "ดาวซัลโว" ในปีนี้น่าจะเป็นใคร ลองจิ้ม-ลองเลือกกันดูครับ
ขาดตกใครไป จิ้มอื่นๆ แล้วระบุชื่อได้เลยครับผม

ไปค้นๆดูของปีที่แล้วครับมีคนทายถูก 22 คนเอง(น้อยจัง)  

http://topicstock.pantip.com/supachalasai/topicstock/2011/08/S10946981/S10946981.html

จากคุณ : Eye of Sauron
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 55 09:54:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com