Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[This is Our city]]>ต<า>ม<ร>อ<ย>แ>ม้<ว>ซิ<ตี้> - - ตามรอยแมนเชสเตอร์ซิตีฟุตบอลคลับ - -> ติดต่อทีมงาน

วันนี้ยินดีกับทีมแมนเชสเตอร์ซิตีที่สามารถเอาชนะเซาแทมป์ตันไป 3-2  พลุ  พลุ  พลุ

หวังว่าคงจะชนะอีกเรื่อยๆๆนะ เล่นแบบวันนี้ไม่เอาแล้วนะ แฟนๆๆคงอยากแก่ตายไม่อยากตายเพราะปวดตับ ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า

นอกเรื่องนิดนึงเรื่องจุดโทษของเปี๊ยกดา อย่าไปโกรธมันเลยนะค่ะ ที่ยิงไม่เข้า หยอกเย้า เปี๊ยกดามันคงไม่กล้าไปขอยิงอีกแล้ว ฮ่าฮ่าฮ่า สงสารมัน ในทีมชาติก็ไม่เคยได้ยิงกับเค้า ฮ่าฮ่าฮ่า คิดว่าที่ซิตี้ก็คงไม่เคยได้ยิง

แรดดดดไปขอยิงแล้วไม่เข้าอีก เปี๊ยกมันคงไม่กล้าแล้วหล่ะหยอกเย้า เราเห็นครั้งแรกก็ขำทันที ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า  คิดแล้วว่าไม่เข้าแน่นอน แล้วก็จริงด้วย ให้อภัยมันนะค่ะ อย่าโกรธมันนานนะ สงสารเปี๊ยกดามัน ปลอบ

เข้าเรื่องต่อกระทู้เกิดขึ้นได้จากความกรุณาของเหล่าแฟนคลับของ บ้านตามรอยแม้ว ซิตี้ ที่อนุญาตให้เราที่ไม่ใช้สมาชิกในบ้านตามรอยฯ ทำกระทู้นี้ขึ้นมา ขอบคุณมากนะค่ะ

กระทู้นี้จะพูดถึงประวัติของสโมสร ทีมงาน ผู้จักการทีม นักเตะ อื่นๆๆ เท่าที่เราจะหาข้อมูลได้และภาษาอังกฤษเราจะอำนวย ถ้ามีข้อผิดพลาดอะไรก็ขอโทษด้วยนะค่ะ

ขอบคุณแหล่งข้อมูล >>  พี่อิมมี่&เมลอนน้อยแม่มูนี่ ณ บ้านบิลบา,tumblr, FB, Twitter, mcfc, Facbook,Wikipedia,Goolgle  

ป.ล. เนื่องจากเจ้าของกระทู้ใจดีและน่ารัก อนุญาตให้ทุกคน เม้นได้ ปาดได้ค่ะ ไม่ว่ากัน

จากคุณ : IamLazyGirl
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 55 00:54:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com