Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะติดอินเตอร์เนท BB เพื่อดูบอลต่างประเทศผ่านโปรแกรม sopcast ขอคำแนะนำหน่อย ติดต่อทีมงาน

จะติดอินเตอร์เนท BB เพื่อดูบอลต่างประเทศผ่านโปรแกรม sopcast ขอคำแนะนำหน่อย

เห็นมีของ 3BB กะ TOT  ที่ความเร็ว 6 เม็ก ประมาณเดือนละ 600 บาท
อยากทราบว่า พอถึงเวลา คืนวันเสาร์ 3-4 ทุ่มบอลเริ่มเตะ ผมจะดู บอลผ่านโปรแกรม SOPCAST  โดยเลือกแบบที่ความเร็วประมาณ 2000k-3000k เพื่อความคมชัดของภาพและเสียง อยากทราบว่ามันจะดูได้ไหลลืนไหมครับ
กระตุกขาดตอนหรือป่าวครับ

ผมไม่สามารถติดเนทของ ทรูได้นะครับ อยุ่ตึกแถวเบอร์โทรศัพท์เป็นของ tot

ผมควรติดของเจ้าไหนดีครับ ระหว่าง 3BB กะ  TOT หรือมีเจ้าอื่นให้เลือกอีก

พวกคุณใช้เนท ของที่ไหนความเร็วเท่าไหร่ แล้วดูบอลได้ไหลลื่นป่าวครับ

แก้ไขเมื่อ 21 ส.ค. 55 16:16:17

จากคุณ : diego
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 55 16:15:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com