Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + สมรักษ์ฝากถึงแก้ว เคล็ดลับวิธีใช้เงิน 20 ล้าน + + ติดต่อทีมงาน

ตัดจากคำพูดสมรักษ์ในข่าวไทยรัฐ

..อยากแนะนำให้แก้วนำเงินที่ได้มาแบ่งให้ทีม มีน้ำใจให้เพื่อน
เพราะเวลาฝึกซ้อม  ฝึกกันเป็นทีม  ซึ่งเมื่อก่อนผมก็ได้เยอะ
ก็แบ่งให้เพื่อนเยอะ  แต่ล่ะคนได้ซื้อบ้านซื้อรถกัน ใช้แป๊ปเดียวก็หมด
ผมซื้อบ้านซื้อรถให้แม่และตัวผมเอง ก็หมดแล้ว..

..ส่วนการลงทุนในธุรกิจนั้น  ผมไม่แนะนำให้ลงทุน อยู่แบบเดิม ๆนะดีแล้ว
อย่าลงทุนทำหมูกะทะเด็ดขาด  เพราะร้านผมก็เจ๊งไปแล้ว ..

แก้วอ่านแล้วคิดหนักเลย แหะ..แหะ..

จากคุณ : --^ไชโย^--
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 55 11:15:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com