Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CALCIO ] ผล-ภาพ ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา นัดเปิดฤดูกาล 2012-2013 ... [ week 01 25-08-2555 ] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีฤดูกาลใหม่ค่ะ พ่อแม่พี่น้อง คอบอลกัลโช่ที่รักทุกท่าน   เด็กผู้ชาย
กลับมาพบกันอีกแล้ว เบื่อขี้หน้ากันหรือยัง เปิดพันติ๊ปมาต้องเจอพวกเรา เหล่าแม่ยก อิอิ
เข้าสู่ฤดูกาลที่  2012 - 2013 กันแล้วค่าาาาาาาาาา

นัดเปิดฤดูได้ผ่านไปเรียบร้อยแล้วค่ะ หลายทีมสุขสมหวัง และหลายทีม
ก็หวัง แต่ไม่สุข คือหวังว่าทีมจะเสริมเฮือกสุดท้าย หลังเห็นแล้วละ ว่าจะยังไงกัน

ยังไงก็ขอให้หลายๆทีม ทำผลงานได้ดีๆ เพื่อถ้วยยุโรป และค่าสัมประสิทธิ์
อันน้อยนิดติ๊ดติ๋ว ของลีคกัลโช่เราด้วยเถิ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด   ลูกสาว

ข่าวหลัก ภาพส่วนใหญ่ นำมาจากเวบดังต่อไปนี้...เหมือนทุกปี ฮี่ ฮี่
GOAL.com  Fiorentina.it   Gettyimage  Sport.it
Yahoosport  Sky.it  Sport.alice  TUTTO QS.sport
และเวบบอลไทย อาทิ... สยามสปอร์ต   MSN  ballthai.th

ภาพที่ไม่มีลายน้ำ ก็จะนำมาจากเวบที่บอก ถ้ามีลายน้ำ หรืออะไรก็จะคงไว้ให้เจ้าของเดิมนะคะ
ไม่มีการเอาออก เพราะเป็นของผู้อื่น เราแค่หยิบยืมมากระจายเท่านั้น

สกอร์แรก ของฤดูกาล 2012  ค่ะ
จับคู่กันดีจัง ชนะสอง แพ้หนึ่ง ชนะสอง ชนะสาม และเสมอ...
มันนัดกันหรือไงฟระเนี่ยยยยยย

...

จากคุณ : ป้าหนอน
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 55 05:55:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com