Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ VALENCIA CF ] ++ Valencia CF - Deportivo .. Liga Jornada 2 [26/08/12] .. Primera en Mestalla ++ ติดต่อทีมงาน

ค้างคาว Buenas tardes, los Amigos !! สวัสดีทุกท่านค่ะ ค้างคาว

กลับมาพบกับบ้าน ค้างคาวน้อยที่น่ารัก(??) กันอีกแล้วค่ะ ค้างคาว นะคะ ค้างคาว เผื่อใครจะเข้าใจผิด

เกมนี้เป็นแรกที่เมสตาย่าอย่างเป็นทางการในฤดูกาลนี้ แถมแข่งเวลาใหม่ล่าสุด 23.00 ของสเปน!!
คิดยังไงถึงให้แข่งบอลห้าทุ่ม??? เจสัน ถึงจะชื่อว่า ค้างคาว แต่ปีนี้เด็กๆของเราก็ไม่ได้จะนอนดึกได้อย่าง ค้างคาว นะคะ
ปีนี้เด็กๆออกจะเป็นเด็กอนามัยอ่า สี่ทุ่มก็ต้องนอนกันแล้ว มาแข่งบอลห้าทุ่ม(แล้วจบตีหนึ่ง!!) ไม่หลับคาสนามก็บุญโขแล้วนะนิ -*-

มาถึงก็บ่นเลยอิป้าเอ๊ย - -" เกมที่สองนี้ เป็นเกมแรกที่เมสตาย่าค่ะ เปิดบ้านรับ เดปอร์ติโบ ลา คอรุนยา ซึ่งผลก็คือเสมอกันไป 3-3 ค่ะ
ซุเปอร์เดปอร์กับเรานี่ ถือว่าเป็นเกมหนักตลอดอ่ะ เจอกันทีไรได้ลุ้นกันรากเลือดทุกครั้งไปน่อ

เราก็ไม่ได้ว่าเล่นแย่นะ แต่ก็ยังมีจุดต้องปรับอีกเยอะเลยหล่ะค่ะ ยังไม่ได้ว่าลงตัวเท่าไรนัก แต่ก็ถือว่ายังดูดี มีความหวัง หุหุ
ซ้ำท้ายเกมยังต้องมาเหลือ 10 คน แถมเสียจุดโทษด้วย ไม่ได้จะว่าเราไม่สมควรเสียนะ มันก็ตามนั้นแหล่ะค่ะ
แต่ที่ได้เห็นก็คือ แม้จะเหลือ 10 คน มันก็ยังคงเล่นได้ตามระบบที่มันเป็น แม้จะมีช่องว่างเพิ่มก็ตาม

เอาเหอะ เดี๋ยวไปต่อยาวๆข้างล่าง ลืมบอกไปว่า คนยิงประตูเกมนี้ สองประตูมาจาก อิตาโซล แล้วนะจ๊ะ ยิงได้แล้ว >_<

อ่อ แล้วก็ต้องขออภัยล่วงหน้านะฮะ ถ้าเกิดว่าวันนี้อิฉันทำกระทู้ไม่เสร็จ >.< เพราะทีมแข่งดึก แม่ยกเลยเป็นซอมบี้ตามไปด้วยอ่ะ
เลยเกรงว่าทำกระทู้ไป แล้วจะหลับคาจอ 5555 ถ้าวันนี้ทำไม่เสร็จ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาทำต่อเน้อ >_<

Credit: เวปหลัก twitter/facebook valenciacf , superdeporte , lasprovincias , xtratime , levante-emv , daylife , and others 

Thank you very much for all !!~ ลูกสาว

Muchas Gracias !!~ ลูกสาว

El Killer 'SoldaDOS' !!! ค้างคาว

จากคุณ : yokoyuki
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 55 21:18:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com