Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

## มาแล้ว!!! ภาพเตะบอลกระชับมิตรห้องศุภชลาศัย ครั้งที่6 เมื่อวันที่14 กค. 2012 ที่ผ่านมา ## ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตโพสด์ย้อนหลังนิดนึงน่ะครับ

เป็นภาพการเตะบอลกระชับมิตรห้องศุภชลาศัย ครั้งที่ 6 เมื่อวันเสาร์ที่ 14 กค. 2012 ณ สนาม Happy Football Club เจ้าเดิม ตั้งแต่เวลาประมาณ 1ทุ่มครึ่ง-3ทุ่มครึ่งครับผม

งานนี้ทีมงานผู้บรรยายข้างสนามมากันครบทีม ทั้งน้าจิก+NetJin+Sol_nara ครับ เรียกเสียงฮาได้อย่างมากมายเลยทีเดียว

ตามไปดูบรรยากาศหนุกๆ มันส์ๆได้เลยครับ

*** credit ตกแต่ง+บรรยายภาพทั้งหมด โดยคุณ Joe Iceberg / Joe Temkhor ครับ ***

...

แก้ไขเมื่อ 05 ก.ย. 55 11:20:51

จากคุณ : yassemo
เขียนเมื่อ : 5 ก.ย. 55 10:01:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com