Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดีใจที่เห็นเพย์ตันกลับมาเล่นอีก ติดต่อทีมงาน

ซีซั่นที่แล้วน่าเบื่อมากสำหรับผม เพราะไม่มีเพย์ตัน ตอนนี้เขากลับมาแล้ว ถึงจะยังไม่ค่อยคุ้นเคยกับสีเสื้อที่ใส่ (ชินตากับสีฟ้าขาวของโคลท์) แต่ก็ดีใจที่เขากลับมาเล่นอีก ตอนที่เจอ sack ผมหวาดเสียวแทน เพย์ตันผ่าตัดคอตั้งสี่ครั้งนะครับ แค่คิดถึงตอนผ่าตัด ผมก็กลัวแทนแล้ว ผมว่าเขาตั้งใจจะกลับมาเล่นจริงๆ ไม่งั้นคงไม่ยอมเสี่ยงถึงขั้นนี้เพราะรีไทร์ไปเลยก็คงไม่มีใครว่าอะไร

ปล มีใครซื้อเสื้อแมนนิ่งของบรองโก้หรือยังครับ ผมเล็งๆอยู่ แต่อ่านรีวิวแล้ว หลายคนบอกคุณภาพไม่สมราคา ของรีบอกดีกว่า ใครซื้อแล้ว ขอฟีดแบคด้วยครับ

จากคุณ : Freedom and Justice
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 55 13:01:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com