Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นักฟุตบอลชาย ทำไมสำออยจังครับเดี๋ยวนี้ เค้าไม่อายนักบอลหญิงเหรอครับ ติดต่อทีมงาน

ทีแรกว่าจะไม่ตั้งแล้วครับกระทู้นี้แต่มันอดไม่ได้ เพราะเมื่อก่อนไม่เคยได้ดูฟุตบอลหญิง เลยไม่คิดอะไร คิดแต่ว่ามันเป็นแทคติค จนมาฟุตบอลโอลิมปิคได้ดูบอลหญิงหลายคู่ เค้าเตะกันมันมากเลยนะครับ พุ่งล้มเอย สำออยเอย แทบไม่มีให้เห็น(เรียกว่าไม่เห็นเลยก็ได้) พอไม่มีเรื่องเหล่านี้ ทำให้ อรรถรส ในการรับชมฟุตบอลมีเยอะมากเลยครับ ทั้งๆที่เป็นบอลหญิง เลยอยากรู้ว่า นักบอลชายอาชีพที่ชอบสำออย นักบอลนอนเล่น แตะอกเจ็บหน้า สะดุดยอดหญ้าพุ่งล้ม เค้าไม่อายกับพฤติกรรมตัวเองกันบ้างเหรอครับ หรือเค้าคิดว่า ทำเรื่องพวกนี้ได้แล้วมันเท่.  อยากทราบความคิดเห็นท่านอื่นๆ นะครับ.  และอยากดูบอลหญิงระดับโลกแบบนี้เรื่อยๆ มันจีิงๆครับ

จากคุณ : serendipity333
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 55 13:30:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com