Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--- ใครเป็นคนเลือกคู่ให้ ช่อง 9 ถ่ายครับ --- ติดต่อทีมงาน

เลือกคู่ได้...... ไม่ค่อยน่าสนใจเลย ((แฟน อาเซนอล น่าจะไม่เห็นด้วยกับผมแน่นอนเลย))

แต่วันนี้ มันต้อง คู่นี้ครับ น่าดู  เรอัล มาดริด - แมนฯ ซิตี้

และพรุ่งนี้ ผมว่ามีคู่น่าสนใจ 2 คู่

คือ เชลซี - ยูเวนตุส กับ บาเยิร์น มิวนิค - บาเลนเซีย  

แต่ ไปถ่าย บาร์เซโลน่า - สปาร์ตัก มอสโก  ซะงั้น

ผมเป็นแฟน  แมนฯ ยูไนเต็ด นะครับ

พรุ่งนี้ คง หา  แมนฯ ยูไนเต็ด - กาลาตาซาราย  ดู

แต่คิดถึงเมื่อก่อน ผมว่า ถ้าเป็นเมื่อก่อน น่าจะถ่าย เชลซี - ยูเวนตุส กับ บาเยิร์น มิวนิค - บาเลนเซีย

จากคุณ : sos_num
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 55 01:15:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com