Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นักเตะเหล่านี้ .. ในเร็วสุดครับ ??? ติดต่อทีมงาน

Andrey Arshavin (0 คน)
  Antonio Valencia (3 คน)
  Arjen Robben (2 คน)
  Cristiano Ronaldo (10 คน)
  Franck Ribery 2 (2 คน)
  Jakub Blaszczykowski (0 คน)
  Lionel Messi (1 คน)
  Lukas Podolski (1 คน)
  Neymar Da Silva (1 คน)
  Theo Walcott (22 คน)

0.00%
  Andrey Arshavin (0 คน)
 7.14%
  Antonio Valencia (3 คน)
 4.76%
  Arjen Robben (2 คน)
 23.81%
  Cristiano Ronaldo (10 คน)
 4.76%
  Franck Ribery 2 (2 คน)
 0.00%
  Jakub Blaszczykowski (0 คน)
 2.38%
  Lionel Messi (1 คน)
 2.38%
  Lukas Podolski (1 คน)
 2.38%
  Neymar Da Silva (1 คน)
 52.38%
  Theo Walcott (22 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 42 คน

แก้ไขหัวกระทู้นะครับ **นักเตะเหล่านี้ .. ใครวิ่งเร็วที่สุดครับ ???**

ความเห็นของแต่ละท่าน

ถ้าสมมุติว่า

นำนักเตะ 10 คนนี้

มาแข่งวิ่ง 200 เมตรกัน

คิดว่าใคร จะได้ที่เท่าไหร่กันบ้างหรอครับ ???

คืออยากรู้ว่า ความเห็นของแต่ละท่าน

นักเตะคนไหนวิ่งเร็วกว่าคนไหน

เวลาไม่มีบอลอยู่กับเท้าอ่าคร้าฟ

ยังไงรบกวนเรียงลำดับหน่อยนะครับผมม ..

ขอบคุณครับ :)

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 55 07:53:42

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 55 07:52:15

จากคุณ : เอฟเฟ่นแบร์ก
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 55 07:49:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com