Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CALCIO ] ... ผล-ภาพ ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา ... week 10 ... [ 01-11-2555 ] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พี่ๆน้องๆ คอบอลกัลโช่ สมาคมแม่ยกอัสซูรินี่  กลับมาพบกัน ในช่วงฮัลโลวีน
ที่สนามในกัลโช่ หลายสนามมีสภาพเต็มไปด้วยน้ำค่ะ

งวดนี้จะติดกันหน่อย กระทู้เลยมาแบบติดๆ ดับๆ (เกี่ยว อิอิ)
ยังไง วันพรุ่งนี้ (เสาร์) ก็มีเตะกันตามปกตินะคะ อย่าลืมติดตามชม

ส่วนบ้านเรา ท่าทางจะเข้าหน้าหนาวแน่นอนแล้ว แม้วันก่อนจะแอบมีฝนนิดๆหน่อยๆ
อย่างไรก็ดี รักษาสุขภาพกันด้วยนะคะทุกท่าน เพราะบอลเริ่มเปลี่ยนเวลาแล้ว
อิชั้นว่า นอนหัวค่ำ แล้วตื่นมาดู จากนั้นไปทำงานเลยจะเวิร์คกว่า (ไม่ได้ให้หยุดดู ฮี่ ฮี่)

ข่าวหลัก ภาพส่วนใหญ่ นำมาจากเวบดังต่อไปนี้...เหมือนทุกปี ฮี่ ฮี่
GOAL.com  Fiorentina.it legaseriea.it Gettyimage  Sport.it
Yahoosport Zimbio Sky.it  Sport.alice  TUTTO QS.sport Tmblr
และเวบบอลไทย อาทิ... สยามสปอร์ต   MSN  ballthai.th

ภาพที่ไม่มีลายน้ำ ก็จะนำมาจากเวบที่บอก ถ้ามีลายน้ำ หรืออะไรก็จะคงไว้ให้เจ้าของเดิมนะคะ
ไม่มีการเอาออก เพราะเป็นของผู้อื่น เราแค่หยิบยืมมากระจายเท่านั้น

กระทู้กัลโช่ ไม่ค่อยมีพิธีรีตรองใดๆนะคะ ปาด เขียด กบกันตามสบาย มีอะไรก็คุยได้ โม้ได้
หรือบ่นๆ เม้าธ์ๆ สารทุกข์สุขดิบกันได้ที่นี่ค่ะ เราเปิดต้อนรับมิตรเสมอ   smile

สกอร์ ของ week 10  ค่ะ

...

จากคุณ : ป้าหนอน
เขียนเมื่อ : 2 พ.ย. 55 19:55:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com