Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซาฮิน อัลเลน วิสดอม โคอาเตส คนไหน "อืดดด...เป็นเรือเกลือมากกว่ากันครับ" ติดต่อทีมงาน

นูริ ซาฮิน : ผมมาจากทีมอันดับ1สเปน พวกเราต่อบอลเท้าต่อเท้าครับ พอมันหลุดจากเท้าก็ตัวใครตัวมันครับ (3 คน)
  โคอาเตส : บอลอเนริกาใต้ใช้ทักษะ สมอง เหลี่่ยมบอล กระดูกบอล มากกว่ากำลังครับ แน่จริงมาบังบอลแข่งกับผมไหมครับ (6 คน)
  อัลเลน : ที่เวลส์เราเล่นกันแต่รักบี้ เอ๊ย.. ที่สวอนซีเราเล่นติ๊กะตะกละ วิ่งแข่งผมสู้ไม่ได้แต่ถ้าลิงชิงบอลหละพี่ต่อให้5เสาไฟฟ้า (0 คน)
  วิสดอม : ผมเป็นกองหลังมาจากอังกฤษ ที่นี่เราเล่นบอลโด่ง ผมชนะทุกคนผมโหม่งได้ประตูในนัดแรก ถ้าเล่นที่อังกฤษผมไม่แพ้ใครครับ (แล้วมรึงเล่นที่ไหนฟระตอนนี้) (7 คน)
  เอนริเก้ : ผมพาทีมหงส์แดงได้แชมป์FIFA13 ผมได้MOM ผมจ่ายKiller Pass ให้พี่เหยิน ผมมาโชว์ตัวเฉยๆครับไม่ต้องโหวตนะ (5 คน)

14.29%
  นูริ ซาฮิน : ผมมาจากทีมอันดับ1สเปน พวกเราต่อบอลเท้าต่อเท้าครับ พอมันหลุดจากเท้าก็ตัวใครตัวมันครับ (3 คน)
 28.57%
  โคอาเตส : บอลอเนริกาใต้ใช้ทักษะ สมอง เหลี่่ยมบอล กระดูกบอล มากกว่ากำลังครับ แน่จริงมาบังบอลแข่งกับผมไหมครับ (6 คน)
 0.00%
  อัลเลน : ที่เวลส์เราเล่นกันแต่รักบี้ เอ๊ย.. ที่สวอนซีเราเล่นติ๊กะตะกละ วิ่งแข่งผมสู้ไม่ได้แต่ถ้าลิงชิงบอลหละพี่ต่อให้5เสาไฟฟ้า (0 คน)
 33.33%
  วิสดอม : ผมเป็นกองหลังมาจากอังกฤษ ที่นี่เราเล่นบอลโด่ง ผมชนะทุกคนผมโหม่งได้ประตูในนัดแรก ถ้าเล่นที่อังกฤษผมไม่แพ้ใครครับ (แล้วมรึงเล่นที่ไหนฟระตอนนี้) (7 คน)
 23.81%
  เอนริเก้ : ผมพาทีมหงส์แดงได้แชมป์FIFA13 ผมได้MOM ผมจ่ายKiller Pass ให้พี่เหยิน ผมมาโชว์ตัวเฉยๆครับไม่ต้องโหวตนะ (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 21 คน

นักเตะของลิเวอร์พูลที่เข้ารอบ4คนสุดท้ายเพื่อชิงตำแหน่ง นักฟุตบอลที่วิ่งช้า...ที่สุดในทีม รักคนไหนชอบคนไหนก็ร่วมโหวตได้นะครับ ผมใส่ชื่อจากผมงานในปีนี้หนะครับ โดนสวนกลับเร็วๆทีไรวิ่งดมก้นชาวบ้านเป็นประจำ

ความจริงพี่เก้ก็ติดอันดับนะครับ จนถึงเมื่อคืนนี้ครึ่งหลังที่พี่แกพลิกฟอร์มการเล่นจากหน้ามือเป็นหลังเท้า เลยหลุดโผไปอย่างน่าเสียดาย(หรือเปล่า)

จากคุณ : yamaha111
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 55 16:56:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com