Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ตามหาฝัน "ไปเชียร์แมนยู ที่ โอลด์แทร็ฟฟอร์ด" ต้องมีเงินเก็บอย่างน้อยเท่าไหร่ครับ ติดต่อทีมงาน

ตั้งแต่เด็กจนถึงตอนนี้ ซึ่งมีการมีงานทำเป็นหลักแหล่ง ความฝันที่มีมาโดยตลอดก็คืออยากไปดูฟุตบอลทีมที่ตัวเองรักสักครั้งในสนาม เอาแบบจะๆ คาตา ให้มันรู้ไปเลยว่ามันเป็นของจริง

จึงอยากสอบถามผู้รู้หรือใครที่เคยไปดูแมนยูที่โอลแทร็ฟฟอร์ดมาแล้วสักหน่อยครับ

ว่าถ้าหากผมอยากจะไปอย่างนั้นบ้าง เอาแบบไปดูนัดเดียว ไม่ได้เที่ยวหรือใช้จ่ายอะไรเพิ่มเติมมากนัก ผมควรจะสะสมเงินเอาไว้เท่าไหร่ดี ผมจะได้ตั้งใจทำงานเก็บเิงินจริงจังสักที อย่าบอกให้ผมเก็บเงินไว้ดูที่บ้านนะครับ คือคนเรามันมีความฝัน อยากทำให้ได้สักครั้งหนึ่งในชีวิตน่ะครับ อีกอย่างเผื่อจะได้เป็นประโยชน์กับใครอีกหลายๆคนที่อยากจะทำตามฝันเหมือนกับผมเหมือนกัน

รบกวนหน่อยนะครับ

จากคุณ : peter1234
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 55 20:56:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com