Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมผมรู้สึกว่า ปีนี้ ทางสโมสรทำอ่ะไรให้ ท่านเซอร์ เราเยอะเป็นพิเศษ หรือว่า...... ติดต่อทีมงาน

หรือว่านี่จะเป็นปีสุดท้ายของป๋าครับ
รุ้สึกกันไหม
ตั้งแต่ เสื้อ ที่ทำให้เกียรติ ป๋า โดนการนำสัญลักษณ์ ของทาง สก๊อตแลนด์ มาใส่ไว้
รวใถึง SIR ALEX FERGUSON STAND
แล้วมาตอนนี้ รูปปั้น ของป๋า

หรือมันจะเป้น ทางที่ ป๋าได้คุยกับทางสโมสรไว้แล้ว
และ สโมสรก็อยากทำให้ป๋า เป็นการให้เกียรติ การคุมทีมมาที่ยาวนาน

รู้สึกกันไหมครับ แต่ผมไม่อยากรู้สึกเลยย
หรือผมคิดเยอะไป

จากคุณ : liljoenewyork
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 55 11:57:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com