เป๊งง .... ยกที่ 1 เริ่ม .... ปิแรสแยบใส่ เฟอร์กี้ .... แล้วทายซิครับ ว่าใครออกมาสวนอ่ะ

หุ หุ ..... รอมานานครับ ..... ว่าเมื่อไหร่ จะได้ฤกษ์ เปิดซีซั่น ซะที .... เปิดมา ก้อเจอ กะ ไอ้ปืนโต เลยพอดี ..... ดีครับ .... จะได้ล้างตากันไปเร็วๆเลย ..... ให้มันรู้กันไปเลย ว่า ใคร อ่ะ มันจะแน่กว่าใคร ..... งานนี้ ไม่ตาใสขึ้น .... ก้อให้มัน บอด กันไปข้างเลยครับ ...... ครึ่งกลาง ค้างคา เอามาให้ใคร .... 5 5 5 .... นี่ ขนาดผมได้ ตั๋วฟรี แมดริดมานะเนี่ย .... ยังตัดใจไม่ไปดูเลย กลัวจะพลาดแมทช์นี้น่ะ ..... มันส์ กว่ากัน เย้อออ

อ่ะ เข้าเรื่อง ..... ยังไม่ทันไร .....ก้อเปิด ศึก น้ำลาย กันแล้วครับ ...... คราวนี้ เจ้า นาย อยู่เฉยๆ ...... ส่งซิก ให้ลูก น้อง ออกมาประทะคารมกันไปก่อน .... เริ่มด้วย ..... ไอ้เคราแพะ ปิแรส ..... ออกมาบอกว่า เขาหงุดหงิดเหลือเกิน กับท่าที ผยอง ของ เหล่า แมนยู ที่คว้าแชมป์พรีเมียร์เมื่อฤดูกาลที่แล้ว ...( ก้อแหงล่ะครับ ... ได้แชมป์ แล้ว ผยอง ....ไงๆ ก้อดูดี กว่า แห้ว แล้วยังผยอง เป็นกองล่ะ ...หุ หุ ..... อันนี้ ผมแทรกเอง ..... 5 5 5 ) ..... พร้อมกับบอกว่า จะปิดปาก เฟอร์กี้ด้วยผลงานในสนาม .....สุดท้าย ก้อ ตอกย้ำความมั่นใจ ด้วยการบอกว่า ถึง อาร์เซ จะไม่ได้ซื้อใครมาเพิ่ม แต่ตัวหลักยังอยู่ครบ แต่ แมนยูน่ะ เสียตัวหลักไป ซึ่งนั่นน่ะ อันตรายกว่ามากเลย ........

จากคุณ : อาฮุย๑ - [ 10 ส.ค. 46 09:29:11 ]