นอกรอบ ... แข้งโหด .... อัด คู่แข่ง ยับ ..... ฉลอง วันแม่ .....

ครับ ...... ก้อจบลงไปแล้ว สำหรับ ฟุตบอลนัดพิเศษ เฉลิม ฉลอง วันแม่แห่งชาติ ...... นอกรอบ Fc. เอาชนะ ทีมรวมดาราพม่า ไปได้ 3 - 1 .....

รายละเอียด คงได้ชมผ่านทาง ยูซีมี ช่อง 78 กันไปแล้วนะครับ .... ผมเอาบรรยากาศทั่วไป มาฝากละกันนะ

ปล. คุณชาย บอย ..... พา คุณแม่ และก้อครอบครัวมาดูบอลด้วย ...... น่ารักจังครับ ..... น่ารักจริงๆเลยครับ พี่บอย .... 5 5 5

จากคุณ : อาฮุย๑ - [ 13 ส.ค. 46 11:01:55 ]