ขอต้อนรับ เดอะ กันเนอร์ส .... สู่ .... โรงละครแห่งความฝัน .....คับ ....

หุ หุ ...... ต่อย ตี กันมา เกือบๆจะ 2 ฤดูกาลเต็มๆแล้ว .... สุภาษิตจีน เค้าบอกไว้ว่า .... ไม่ต่อยตี ...ย่อมไม่รู้จัก ( 5 5 5 บทไหนฟะ ....รึว่าผมมั่วเนี่ย ) ....จะยังไง ... จะหมั่นไส้ .... จะไม่ชอบขนาดไหน......แต่ถึงตอนนี้ ในฐานะ แชมป์เก่า ..... ส่วนตัว ผมก้อมองว่า ปืนนี่ล่ะ ที่น่ากลัวที่สุด .... น่ากลัว แต่ ก้อน่ากินอ่ะ .... หุ หุ

อาทิตย์นี้ ..... อาร์เซนัล จะบุกมาเยือน โอลด์แทรฟฟอร์ด ....ในฐานะ จ่าฝูง ....ก้อคงไม่แคล้ว ไฟแลบ แปร้บๆ อีกแล้วครับ งานนี้ .... แต่ผมว่า ไมมาเจอกันเร็ว จังฟะ ปีนี้ .... ยังจูนเครื่องไม่เข้าที่เลย ...... มาหาเรื่องกันซะแล้ว .....เอ้า ไหนๆมาแล้ว ..... ไง ก้อขอต้อนรับกันให้ หนำใจไปเลยดีกว่า ......

ปล. ไม่มีสาระนะครับ ..... หน้าตาผมไม่ให้อ่ะ .... หุ หุ

จากคุณ : อาฮุย๑ - [ 17 ก.ย. 46 16:40:22 ]