อยากรู้รายละเอียด Master Cup ครับ

ที่บอกว่าคนที่มีคะแนนเป็นอันดับ 1-8 จะได้ไปแข่งนี่ นับคะแนนในระบบ Entry System หรือว่า Champion Race ครับ
    แล้วแบ่งสายแข่งกันยังไงบ้างครับ รอบแรกจะแข่งแบบพบกันหมดหรือเปล่า
    และรายการนี้ถือว่าใหญ่แค่ไหนครับ เท่าระดับ Grand Slam หรือเปล่า หรือว่า เท่าระดับ Masters Series
    แล้วจะได้เงินรางวัลและแต้มสะสมเท่าไหร่บ้างครับ และคนที่ได้แชมป์รายการนี้จะถือว่าเป็นแชมป์โลกเหรอครับ

จากคุณ : กระทงหลงทาง - [ 18 ต.ค. 46 00:56:20 ]