<<After Match>> Arsenal 2 - 1 Chelsea .. สุดยอดความมันส์ .. เอาจ่าฝูงตูคืนมา .. อิอิ

ผมว่าแฟนบอล .. โดยเฉพาะแฟนปืนใหญ่ .. ส่วนใหญ่ .. น่าจะคิดเหมือนกันนะ .. เกมนี้ .. เป็นเกมที่ดีที่สุดเกมนึงของทั้ง 2 ทีม .. เล่นได้สนุกมาก .. แท็คติก .. เทคนิคสุดยอด .. ทั้งผู้เล่นและผู้จัดการทีม .. ผมว่า .. 9 นัดที่ผ่านมา .. เกมนี้ดีที่สุดครับ

ตอนที่จะนำ .. ต่อให้เสมอกัน .. ผมก็ยังคิดว่า .. เล่นได้ดีทั้งคู่ .. สำหรับนักเตะทีมปืนใหญ่ .. ต้องบอกว่า .. ยกระดับการเล่น .. จากที่เล่นได้หมาไม่เห่ามาหลายนัด .. นัดนี้เล่นได้ดีทุกคน ..

ผู้เล่นทั้ง 2 ทีมครับ
    Arsenal: Lehmann, Lauren, Campbell, Toure, Cole, Parlour, Silva, Edu, Pires, Henry, Wiltord. Subs: Bergkamp, Cygan, Kanu, Aliadiere, Stack.

Chelsea: Cudicini, Johnson, Melchiot, Huth, Bridge, Geremi, Makelele, Lampard, Duff, Crespo, Mutu. Subs: Hasselbaink, Cole, Stanic, Gronkjaer, Ambrosio.

Referee: P Durkin (Dorset)

จากคุณ : ปืนใหญ่หน้ากลาโหม - [ 18 ต.ค. 46 23:40:16 ]